Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chenge outshines Werema

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MIGNON, Apr 13, 2012.

  1. M

    MIGNON JF-Expert Member

    #1
    Apr 13, 2012
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 1,881
    Likes Received: 508
    Trophy Points: 280
    Chenge amekuwa ana chip in mara kwa mara katika mijadala hot na mara nyingi akiikosoa na kusahihisha hata lugha.
    Werema anatakiwa ajitahidi sana kwani naona kila mara anakuwa kama mtu mwenye hasira.
     
  2. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #2
    Apr 13, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Werema alifanyafanyaje mpaka kapata u AG?
     
  3. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #3
    Apr 13, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,648
    Likes Received: 1,530
    Trophy Points: 280
    Ana-reflect aina ya wataalamu wetu tulionao katika mhimili ule wa kutafsiri Katiba na sheria zetu na hatimaye kutoa hukumu. Huyu Bwana alikuwa, na, ni Jaji wa mahakama kuu ya JMT! Nikimkumbuka yule jaji wa Arusha na wengineo kadhaa waliowahi kuhukumu kesi kiutata ukichanganya na huyu Mwanasheria Mkuu kweli nchi yetu ina safari ndefu mno!

    Sikatati hakuna binadamu aliye mweledi wa kila kitu lakini inapotokea "gwiji" kama Werema always hatoi maelezo yaliyonyooka katika fani yake inanipa shida sana. Haongei sentensi tatu bila kuchemsha, na huyo ndio mshauri mkuu wa serikali kisheria - kazi ipo.

    Naanza kuamini wanopigania kuwa na mahakama zao kwa ajili ya masuala yao wana hoja. Kama mahakama yetu kuu inaweza kuwa na majaji dizaini hii sijui zile za mwanzo kukoje jamani! Tuna tatizo kubwa sana na mifumo yetu mingi ukiwapo wa sheria.
     
  4. REBEL

    REBEL Senior Member

    #4
    Apr 13, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 163
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    chenge ni mkali sana.sema ufisadi tu ndio unaomwangusha.kama umesoma LL.B UTAMKUBALI SANA.HAVARD SIO MCHEZO KAKA.
     
  5. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #5
    Apr 13, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,648
    Likes Received: 1,530
    Trophy Points: 280
    Nasikia Bachelors yake alisomea Harvard. Lakini bahati mbaya sana, kama yanenavyo maandiko, rushwa hupofusha hata mtu kusahau fani na wajibu wake.
     
  6. Emmani

    Emmani JF-Expert Member

    #6
    Apr 13, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 525
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pamoja na Chenge kuwa mkali wa sheria, lakini kwa issue ya Werema kum-outsmart wala hata haihitaji nguvu nyingi! ameonesha kupwaya katika nafasi ya AG!
     
  7. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #7
    Apr 13, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    wakati wa chenge tumeshuhudia nchi ikiingizwa mkenge wa mikataba mibovu!
    Mimi nawaona wote ni wale wale tu yaani ni kama kutoa nafuhu na kuingiza afadhali.
     
  8. M

    Miruko Senior Member

    #8
    Apr 13, 2012
    Joined: Feb 8, 2008
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mnamlaumu Werema? Aliyemteua?
     
  9. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #9
    Apr 13, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,251
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Chenge anauelewa zaidi ya werema ktk hiyo profetional
     
  10. Emmani

    Emmani JF-Expert Member

    #10
    Apr 13, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 525
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo kwenye red, haya malugha nayo huchanganya! angalia spelling mkuu!
     
  11. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #11
    Apr 13, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 17,496
    Likes Received: 4,694
    Trophy Points: 280
    Eeeeh bwana daah, kalinye kalinye, oooh
     
  12. M

    Mponjori JF-Expert Member

    #12
    Apr 13, 2012
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 2,210
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    like father,like son
     
  13. babalao 2

    babalao 2 JF-Expert Member

    #13
    Apr 13, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 3,003
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    ndiyo madhara ya katiba yetu kwa nin spka achaguliwe na wabunge halafu mhimili mwingine achagua mtu mmoja kwa manufaa yake, akili ku nywele
     
  14. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #14
    Apr 14, 2012
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Werema is thick
     
  15. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #15
    Apr 14, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Favouritism
     
  16. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #16
    Apr 14, 2012
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,729
    Likes Received: 982
    Trophy Points: 280
    Andrew Chenge ...pamoja na kukabiliwa na kashfa mbili tatu......ni mwanasheria competent na mwenye akili sana...hata ukiongea na wanasheria ..wanakubaliana na Hilo .....ni graduate wa prestigious Harvard law school...

    Unapoongelea wanasheria waliopita Kama wanasheria wakuu ...ambao Angalau Walihimili changamoto za pale ni Mark BOmani, Joseph Warioba, Damian Lubuva na Andew Chenge. Angalieni namna Huyu wa sasa Werema na Yule aliyemtangualia Mwanyika wanavyopelekeshwa bungeni.........
     
  17. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #17
    Apr 14, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,450
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    KUSOMA NI SWALA MOJA NA UADILIFU NI SWALA LINGINE. CHENGE KINACHOMGALIMU NI KUTOKWA MWADILIFU HIVYO ANATUMIA ELIMU YAKE ya HARVARD KUIBA NA KUHAKIKISHA KUWA HAKUNA USHAHIDI WA KUMTIA HATIANI. SHERIA NAIITUMIA ANAVYOTAKA
     
  18. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #18
    Apr 14, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,320
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Kwani hata manji kasoma Harvard lakini Hebu ona anavyovuna hii nchi
     
  19. B

    Bukyanagandi JF-Expert Member

    #19
    Apr 14, 2012
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 6,450
    Likes Received: 2,326
    Trophy Points: 280
    Ushauri wangu ni kwamba, Chenge anapashwa kumsaidia Werema kwa kwenda kuzungumza naye au kumpa karatasi kuliko kunyanyuka na kuanza kutoa ufafanuzi wa kumfanya Werema aonekane anapwaya vile - hiyo aipendezi hata kidogo.
     
  20. Bitabo

    Bitabo JF-Expert Member

    #20
    Apr 14, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 1,856
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Chenge aligundua mapema kuwa pamoja na kusoma sana na kusugua kipara chake pale harvard, angeweza kufa masikini ndo maana aliposoma alama za nyakati akaamua kuchukiua chake mapema.
    Nchi yetu haihitaji uadilifu maana utakuta mwadilifu mmoja ila waliokuzunguka wote wanaiba sasa ina maana gani?
    Mwacheni ale vijisenti naamini hata sisi tungepata hiyo nafasi wala tusingechelewa kubeba mapesa.

    Tunaolalamika ni wale tusio na uwezo wa kula hela za serikali, ila tukipata hiyo nafasi hamtatusikia tukilalamika.
     
Loading...