Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chemsha bongo.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kaiza, Aug 30, 2012.

  1. Kaiza

    Kaiza Member

    #1
    Aug 30, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba kupata jibu kwa changamoto hii.
    Nguo inauzwa Sh. 10,000/= na wewe huna pesa ya kununulia nguo hiyo. Ukaamua kukopa pesa kutoka kwa dada yako Sh. 5,000/= na kutoka kwa kaka yako Sh. 5,000/=. Hivyo jumla umekopa Sh. 10,000/=. Ukaenda ukapatana na kuuziwa nguo kwa Sh. 9,700/= na ukarudishiwa Sh. 300/=. Ukaamua kupunguza deni. Ukampa dada yako Sh. 100 na kaka yako pia ukampa Sh. 100/=. Na wewe pia ukabaki na Sh. 100/=. Deni kwa dada ni Sh. 4,900/= na kwa kaka ni Sh. 4,900/=. Ukijumlisha jumla ya deni ni Sh. 9,800/= na ukiongeza Sh. 100 uliyonayo jumla inakuwa ni Sh. 9,900/=. Je Sh. 100/= imekwenda wapi ili kukamilisha Sh. 10,000/=?

    Wana JF naomba jibu.
     
  2. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #2
    Aug 30, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Hili swali limeshaulizwa sijui mara ngapi. Haya Kongosho uje pande hii ujibu swali la marudio la wajina wake Kaizer
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Komeo

    Komeo JF-Expert Member

    #3
    Aug 30, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 2,063
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Hii nayo ni SIASA?
     
  4. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #4
    Aug 30, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,546
    Likes Received: 909
    Trophy Points: 280
    Yeah_siasa za mahesabu.
     
  5. doup

    doup JF-Expert Member

    #5
    Aug 30, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    simple
     
Loading...