Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chekeni Kidogo

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Mtoto wa Mkulima, Oct 23, 2007.

  1. Mtoto wa Mkulima

    Mtoto wa Mkulima JF-Expert Member

    #1
    Oct 23, 2007
    Joined: Apr 12, 2007
    Messages: 690
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Jamani nimeangalia hizi siasa za Kenya Huyu waziri wa Utalii na naibu wake nimecheka sana.

    Enjoy hapa.
    [media]http://www.youtube.com/watch?v=-H2Cg-s4LNo[/media]
     
  2. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2007
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,618
    Likes Received: 816
    Trophy Points: 280
    Inashangaza sana. Yote haya ni kwa sababu ya madaraka, duh!
     
  3. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #3
    Nov 19, 2007
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,584
    Likes Received: 569
    Trophy Points: 280
    Kupakana matope na uroho wa madaraka
     
  4. Mtoto wa Mkulima

    Mtoto wa Mkulima JF-Expert Member

    #4
    Nov 19, 2007
    Joined: Apr 12, 2007
    Messages: 690
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hii nayo ni kali ya aina yake.

    [media]http://www.youtube.com/watch?v=k10eTSWnb_4[/media]


    [media]http://www.youtube.com/watch?v=LhhY24Jvq3g[/media]


    [media]http://www.youtube.com/watch?v=1RXdid9y6X0[/media]
     
Loading...