Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Cheka kispoti

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mbimbinho, Aug 9, 2012.

  1. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #1
    Aug 9, 2012
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,426
    Likes Received: 744
    Trophy Points: 280
    Mwandishi alikwenda kumuhoji dereva moja mzee akiyekwisha staafu;
    MWANDISHI: Mzee unaweza kunambia siku ambayo ulipata jambo la kutisha kuliko yote katika maisha yako ya udereva?
    DEREVA: Ndio, kuna siku nilikuwa na teremka milima wa Sekenke, ghafla gari likaanza kupamba moto, kuminya breki zikakataa, nikaampigia kelele utingo aruke aweke kigogo, kumbe nae amekwisha ruka zamani, chini kukawa na gari linapanda mlima ikawa wazi nipeleke gari pembeni bondeni AAAAAAAAAAAA dah nimeharisha
    MWANDISHI: Ni kweli Mzee katika hali hiyo mtu yoyote angaharibikiwa.
    DEREVA: Siyo hivyo, nimekumbuka hiyo siku ilivyokuwa inatisha nimejiharishia sasa hivi, ndugu mwandishi dahÂ…
     
  2. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #2
    Aug 9, 2012
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,426
    Likes Received: 744
    Trophy Points: 280
    Ilikua Mchana, teja Kabanwana Swaumu sasa kukawa na kipindi kwenye redio cha kuchagua nyimbo, Teja akapiga Simu Redioni akasema mi Nipigieni Adhana tu, Nifuturu..
     
  3. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #3
    Aug 9, 2012
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,426
    Likes Received: 744
    Trophy Points: 280
    "Mke: Natamani ningekuwa gazeti, kila siku mimi tu ndo nakuwa kwenye mikono yako.
    Mume: Hata mimi natamani sana ungekuwa gazeti, kila siku ningekuwa na gazeti jipya.
     
  4. Brine

    Brine JF-Expert Member

    #4
    Aug 10, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    teh teh teh hapakukalika
     
Loading...