Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

cheka kiduuuunchu!!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by snochet, Jan 6, 2012.

  1. snochet

    snochet JF-Expert Member

    #1
    Jan 6, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 1,233
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Nyoka na mama yake
    Siku moja nyoka mmoja akiwa na familia yake wakipaata msosi,motto wa nyoka akaanza kumuuliza mama yake
    Motto:eti mama,ni kweli tuna sumu kama watu wanavyosemaga?
    Mama:ndio mwanangu……………kwa nini umeuliza hivyo?
    Motto:nimejing’ata uliimi wakati natafuna.

    Mwanafunzi kilaza
    Mwalimu wa hisabati anaingia darasani anauliza.
    Mwalimu:nani anajua kutafuta eneo la pembe tatu?
    Mwanafunzi:kwanza ulipotezea wapi?
     
  2. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #2
    Jan 6, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    teh teh
     
  3. Complicator EM

    Complicator EM Senior Member

    #3
    Jan 6, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 155
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nyoka na mama yake
    Siku moja nyoka mmoja akiwa na familia yake wakipaata msosi,motto wa nyoka akaanza kumuuliza mama yake
    Motto:eti mama,ni kweli tuna sumu kama watu wanavyosemaga?
    Mama:ndio mwanangu……………kwa nini umeuliza hivyo?
    Motto:nimejing'ata uliimi wakati natafuna.

    Mwanafunzi kilaza
    Mwalimu wa hisabati anaingia darasani anauliza.
    Mwalimu:nani anajua kutafuta eneo la pembe tatu?
    Mwanafunzi:kwanza ulipotezea wapi?
     
  4. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #4
    Jan 7, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    Zimetulia mkuu
     
Loading...