Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Charles taylor kitanzin leo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Andrew Jr, Apr 26, 2012.

  1. A

    Andrew Jr JF-Expert Member

    #1
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 310
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    Aliyekuwa Rais wa Liberia Charles Taylor leo katika mahakama ya The Hegue atahukumia mbele ya majaji watatu.
    Kesi hiyo iliyokuwa na mashahidi 100 inamtuhumu bwana Taylor kuhusika na vita vya zaidi ya miaka 100 na watu zaidi ya milioni 20 walipoteza maisha. Imearifiwa walaiberia wanasubiri hukumu hiyo kwa hamu.
    Sasa bongo ingekuwaje,,tungeweza kuwashtaki?
     
  2. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #2
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Si useme, unataka tumshtaki nani naka nini?, unataka jf ndo wakusemee moyo wako.
     
  3. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #3
    Apr 26, 2012
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,571
    Likes Received: 1,813
    Trophy Points: 280
    kwani JF ni nani?
     
  4. mka

    mka JF-Expert Member

    #4
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 319
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mkuu nimeifuatilia ile kesi ushahidi mwingi ulikuwa wa kimazingira na haukumhusisha Charles Taylor moja kwa moja, kumbuka hata Naomi Campbell alivyoshindwa kukiri kuwa alipewa almasi na Taylor. Nadhani upande wa mashitaka hawakuwa wamejipanga vizuri. Ila pia ICC inataka ioneshe ina nguvu so tutegemee lolote.
     
Loading...