Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Channel ten TV, kulikoni?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Masula, Oct 25, 2012.

  1. M

    Masula Senior Member

    #1
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 8, 2012
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa muda sasa channel ten Tv siwapati.Ninatumia dish.Tatizo nini? Au wamebadilisha frequency na symbol rate?Wana JF naomba mnijuze.
     
  2. UPOPO

    UPOPO JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 1,033
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    hata mimi sipati,kama kuna mtu anajua jamani
     
  3. Nyanya mbichi

    Nyanya mbichi JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 2,213
    Likes Received: 485
    Trophy Points: 180
    jamani tatizo letu kila siku kila dk tuko ktk forum ya siasa tuuuuuuuuu na mara chache hapa .
    Hii kitu ishajadiliwa saaaaaana hebu tembeleeni

    Tech,gadgets & science forum
     
Loading...