Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Channel Ten mbona mnaegemea upande wa polisi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Zak Malang, Aug 27, 2012.

  1. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #1
    Aug 27, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Ni kuhusu kumpa nafasi Shigolile RPC Moro kuongelea kwa upande wao kuhusu tukio la kuzuia maandamano. Ch Ten wangetenda haki iwapo msemaji wa CDM nae angepewa nafasi rasmi ya kulizungumzia tukio hilo kwa upande wao.
     
  2. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #2
    Aug 27, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,148
    Likes Received: 3,684
    Trophy Points: 280
    Wanajikomba kwa nape!!!
    Kwa hili, hawajitambui.
     
  3. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #3
    Aug 27, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Sheria ichukue mkondo wake.
     
  4. y

    yaya JF-Expert Member

    #4
    Aug 27, 2012
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanaogopa ban ya serikali.
     
  5. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #5
    Aug 27, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sasa kama ndo ukweli unataka waegamie wapi?
     
  6. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #6
    Aug 27, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    huo hauwezi kuwa ukweli! ni upande mmoja tu wa shilingi!
     
  7. a

    adolay JF-Expert Member

    #7
    Aug 27, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 6,120
    Likes Received: 618
    Trophy Points: 280

    Mkuu sio channel Ten tu! Hata yule ripota wa BBC - dira ya dunia jion kapwaya sana.

    Kila alivohojiwa na mwenzie upande wa pili aling'ang'ana na hawakutii amri ya polisi na wangesimamisha shughuli nyingi za uchumi zipi na kwa muda gan, nawasi na shule yake.

    Hakujiongeza akili walau kidogo tu, kwamba simba na yanga zikishinda hufanya vurugu na maandamano yasiyo rasm mbona polisi hukaa kimya?

    Je hao wandamanaji walikuwa milion ngapi na wangefunga njia kwa muda gan?

    Ally kauwawa kwa upumbavu tu wa polisi.
     
  8. Man 4 M4C

    Man 4 M4C JF-Expert Member

    #8
    Aug 27, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 727
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Watajiju
     
  9. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #9
    Aug 27, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Polisi wanataka kudai yale ya nape kuwa chadema wamejidhuru wenyewe.NAPATA WASIWASI KUWA HILI TUKIO HATA MAGAMBA TAIFA NDO WAASISI.eti wanachunguza coz wao wametumia mabomu ya machozi tu.
     
  10. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #10
    Aug 27, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    mimi sasa nawaombea chadema washike dola ili hawa manyang'au wapate adabu yao. Kwa nini wawaue Raia?
     
  11. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #11
    Aug 27, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Cha hajabu ni pale polisi wanapotumia neno KUKATAZA MAANDAMANO kama ndo kibali cha kuua mtu. Nasikia hasira sana
     
  12. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #12
    Aug 27, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,326
    Likes Received: 3,127
    Trophy Points: 280
    kidumu Chama Cha Mauaji
     
  13. Root

    Root JF-Expert Member

    #13
    Aug 27, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,476
    Likes Received: 3,475
    Trophy Points: 280
    Mara nyingi huwa inaanza taratibu na inakuja kuwa kweli the street will be fed up and people shall rise against the rulers too much torture siku zote mtu havumilii milele
     
  14. C

    CHOMA Senior Member

    #14
    Aug 27, 2012
    Joined: Aug 22, 2012
    Messages: 111
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wanaogopa msitu wa Pande bana ambao hauchagui ni binadamu au kituo cha T.V.
     
  15. K

    Kolero JF-Expert Member

    #15
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 11, 2010
    Messages: 490
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ndugu yao, we acha tu, wanalinda leseni yao sio utu ama ubinadamu, acha wampe nafasi, lakini yana mwisho haya, hata wakoloni walikuwa hawajui hili mpaka pale walipoona bendera yao inashushwa, nakumbuka kitabu cha kuli"YANA MWISHO HAYA"
     
  16. t

    thatha JF-Expert Member

    #16
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    DOLA kwanza mkuu, Chama kama kimeonewa kinatakiwa kwenda mahakamani
     
  17. t

    thatha JF-Expert Member

    #17
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    CDM bwana, nasikia waliwatanguliza mbele watu wa kupigwa mabomu wao wakatangulia eneo la mkutano.
     
  18. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #18
    Aug 27, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,567
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Chombo cha habari kinapaswa kutoa taarifa bila upendeleo kwa pande zote mbili,sio vizuri kutoa habari ya upande mmoja tu sababu itafanya wananchi nao waegemee upande mmoja Kama wewe ulivyofanya hapa ktk mawazo yako.Usifurahie damu ya binaadamu kama wewe kumwagika/kumwagwa na polisi wasiozingatia maadili ya kazi zao na wanaosukumwa kwa amri na wao wanaua tu utafikiri wanaua mnyama,fikiri huyu alieuwawa angekuwa ndugu yako wa damu je ungekuwa na mawazo Kama haya kweli!!?
     
  19. K

    Kamuna JF-Expert Member

    #19
    Aug 27, 2012
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 282
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Nilikuwa nafuatilia kwa ukaribu matukio yaliyojiri leo mji kasoro bahari kuhusiana na tafrani kati ya Polisi na wapenzi wa chadema.Nilitegemea Television ya Taifa TBC1 wangetueleza lakini cha ajabu wamechuna lakini chanel ten walitangaza na kumwonyesha mtu alipigwa risasi kisogoni.Habari sensitive kama ile siyo ya kubana. kwa watanzania wanaoitegemea TBC1 inayoendeshwa kwa kodi zetu wakuwa deprived of vital information ambayo ni haki yao kikatiba!:A S cry:
     
  20. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #20
    Aug 27, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hizo Ndio TV zinazokumbatia Ujinga
     
Loading...