Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Changudoa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mounirah, May 26, 2011.

  1. M

    Mounirah Member

    #1
    May 26, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi ni kazi, kama kazi nyingine au ni umaskini
     
  2. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #2
    May 26, 2011
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,131
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    1.Wengine ni Umasikini,(itadepend atakavyoichukulia baadae maana inaanza kama umasikini then anaweza kuifanya ikawa kama kazi, mara nyingi anapokuwa mvivu wa kufikiria nini afanye katika maisha yake)
    2.wengine wameipenda tu kuifanya na hawana shida yoyote kabisaaaa (utashangaa sana lakini ndo hali halisi na sina jibu hata mimi)
     
  3. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #3
    May 26, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nadhani jina lenyewe speaks for itself: CHANGUDOA!!! maana yake (changudoa). Chukua changu. kwa mtaji huo, changudoa ni sex workers
     
  4. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #4
    May 26, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    Ni ujasilia mali wengi wanasomesha wanatunza wazazi ndugu kwa kazi hiyo hiyo.
     
  5. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #5
    May 26, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,142
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Lakini kwa pesa zilizokosa baraka za Bwana! Sidhan kama zimebarikiwa hizo pesa!
     
  6. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #6
    May 26, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ngoja niende leo Jolly Club nina uhakika nitapata jibu huko.
     
  7. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #7
    May 26, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    kuna matajiri walianza hii kazi
    nasasa ni matajiri zaidi..

    hapa kwetu labda kweli ni kwa ajiliya hali ngumu ya maisha lakini kule kwa watu.. mmhh ni biashara au kiburudisho..
     
  8. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #8
    May 26, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    mkuu wenye pesa wengi wao zinakuwa hazina baraka na zinapatikana kwa njia zisizo sahihi lakini ndo hao wanakumbatiwa kwenye za ibada iweje changu anae tafuta riziki kwa jasho lake pasipo kuiba ionekane pesa yake haramu!
     
  9. bibliography

    bibliography JF-Expert Member

    #9
    May 26, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 487
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    teh teh na wale wa ambulance watasema wanafanya bizness ili watoke?ilibidi bs watozwe kodi :mod: hawa wa2
     
  10. S

    SACoNa Member

    #10
    May 26, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kimtazamo wangu hiyo ni hulka ya mtu tu, umasikini unazuilika endapo mtu ukaamua kufanya kazi bila kuchagua. Tuache uvivu.
     
  11. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #11
    May 26, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    si ndi hapo sasa,
    hebu angalia mafisadi wanavyokwapua fedha ya masikini,
    angalia hao wauza madawa ya kulevya, na wahujumu uchumi kwa ujumla,
    leo hii huyu changudoa kwanguvu zake na akili yake anatafuta senti ya kumfanya aendelee kuishi
    wengine wanamwona hafai!

    Hakika huu ni ujasiriamali uso kuwa na bugudha yeyote kwa maslahi ya Taifa!!!
     
  12. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #12
    May 26, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Tunaongelea mstakabal wa nchi wewe unatuletea upuuzi!!!!!! Magamba kweli ni sumu kwa Taifa letu.
     
  13. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #13
    May 26, 2011
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    k*** ni commodity kama oil, gold, nk! Sasa kama ina value, kwa nini usitafute hiyo value yake?
     
  14. C

    Chief JF-Expert Member

    #14
    May 26, 2011
    Joined: Jun 5, 2006
    Messages: 1,318
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Ni kazi ya kujiajiri. Nchi zingine wanalipa na kodi
     
  15. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #15
    May 26, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ni kipaji
     
  16. m

    mwana wa africa JF-Expert Member

    #16
    May 26, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ni kazi chafu lakini followers kibao
     
  17. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #17
    May 27, 2011
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    kwa nini chafu?
     
  18. Big One

    Big One JF-Expert Member

    #18
    May 27, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 759
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hayo ni matatizo tu
     
  19. Y

    Yakuonea JF-Expert Member

    #19
    May 27, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Inategemea huo uchangu doa uko kwenye level gani, nchi nyingine ni biashara halali(kazi) wanalipa kodi na kuiingizia nchi mapato
     
  20. R

    Rweye JF-Expert Member

    #20
    May 27, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,650
    Likes Received: 1,225
    Trophy Points: 280
    Hakuna kazi chafu na haramu kama hyo,ni upumbavu,tamaa na akiri butu kuuza mwili(utu) wako kwa kisingizio chochote kile,katika hili tunaangalia utu wa binadamu maana binadamu hawezi kuwa hayawani,hata kama unatunza familia,unalea yatima n.k,si hoja,Mungu ametuumba na akili nyingi sana kwanini ufanye sodoma halali?ama ndo vile 'mtayachagua ya kwenu na kuyaacha ya muumba wenu?'ni uzembe na uvivu wa kuzitumia akili zetu ipasavyo

    hili ni kosa kuliko yote ama kwa shida ama kwa hanasa na ndo maana sodoma iliiona hasira ya Muumba
     
Loading...