Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Changez za mfumo wa music Clouds fm.

Discussion in 'Entertainment' started by Iqraa, Jan 21, 2009.

  1. I

    Iqraa New Member

    #1
    Jan 21, 2009
    Joined: Nov 11, 2008
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi nadhani mabadiliko ya playlist clouds FM yana mvuto zaidi kwa wasikilizaji sijui wadau mnasemaje....manake ukilinganisha na kipindi cha nyuma kidogo ukwlei ni kwamba ilipoteza muelekeo kabisa ila atleast kwa sasa waweza kusiki hata nyimbo ambazo hutarajii kuzisikia kirahisi..
     
  2. Kandambilimbili

    Kandambilimbili R I P

    #2
    Jan 21, 2009
    Joined: Nov 11, 2008
    Messages: 782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    nadhani tafuta muda uelezee vizuri mimi hata sijakuelewa? may be kwakuwa sisikilizi hii station mara nyingi, lakini nahisi ujumbe haujajitosheleza.
     
Loading...