Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Changamoto ya Ndoa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kibella24, Aug 9, 2012.

  1. kibella24

    kibella24 JF-Expert Member

    #1
    Aug 9, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 679
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Jamani mi napenda kujua, na mtu yeyote anaweza toa mawazo wake hata kama hajaoa bado. Hivi kutoka nje ya ndoa ( kuwa na mpnz mwingine nje ya ndoa) kunasababishwa na nini?? na kwanini cku hizi swala hili limekuwa common sana???
     
  2. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #2
    Aug 9, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,209
    Likes Received: 672
    Trophy Points: 280
    Ngoja nitarudi!
     
  3. Anne Maria

    Anne Maria JF-Expert Member

    #3
    Aug 9, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 404
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni tamaa tuu hamna lingine hapo halafu sisi wanawake ni kama tumekubaliana na hilo na ndo maana wanaume wanaona wamepata kama karuhusa fulani hivi same goes kwa upande wa pili pia,,,, inasikitisha lakini ndo ukweli huo... cha kufanya ni kumuomba Mungu tuu akujalie mwenzako asiwe mpenda kutoka sana asije akakuletea na maradhi yasiyo na tiba...
     
  4. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #4
    Aug 9, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,855
    Likes Received: 5,245
    Trophy Points: 280
    Kunaweza kusababishwa na.
    1. Tamaa
    2. Kutoridhishana wakati wa tendo kati ya me/ke kunaweza sababisha mmoja kutoka nje
    3. Kupungua kwa upendo kati ya mke na mme kunaweza kuwa sababu ya mmoja kutoka nje!
     
  5. l

    luku_77 Senior Member

    #5
    Aug 9, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 177
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    samahani kama nitakukwaza kwa hili! jee wewe hii inakuhusu au unaisikia kwa watu....? au marafiki zako wanafanya...? hili jambo sio kila mtu anafanya ni baazi ya watu hasa wilio kosa amaadili mema.kwahili nakupinga sio wote wenye tabia mbovu kama hizo.
     
  6. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #6
    Aug 9, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,249
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    Mi sababu ipo rundo mbona umeuliza swali utafikiri we mgeni hapa Duniani.
     
  7. Eversmilin Gal

    Eversmilin Gal JF-Expert Member

    #7
    Aug 9, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 783
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hivi wewe Billie ukitoka nje ya ndoa yako utakuwa unaenda kutafuta nini wakati mkeo tu umesema anakuua
     
  8. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #8
    Aug 9, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    kinachosababisha ni kuchoshwa na uyo uliyenaye japo kumuacha inakuwa ngumu coz anakusaidia mambo fulani fulani kama fedha etc ila hupati vingi ulivyokuwa ukpata zamani au hujawai kupata kabisa kutoka kwa uyo mtu wako eg hakufikishi kwenye kilele cha mlima kilimanjaro wakati wa shughuli ya sita kwa sita
     
  9. kibella24

    kibella24 JF-Expert Member

    #9
    Aug 10, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 679
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Dah anne Maria, kwahiyo inaonekana kutoka nje ya ndoa ni jambo la kawaida sasa, na inabidi tukubaliane nalo tu ila tujitahidi kupunguza frequency!!MMMMMMMMMMMMMMMMHHHHHHHHHHHHHHHHHHH!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  10. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #10
    Aug 10, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    Mshangae na wewe!

    Mwanaume kutoka nje ya ndoa ni dalili ya uvivu! Tena ni aibu kwake kabisa! Hakuna mwanaume anaeweza kuridhisha wanawake wawili! Ukiona unatoka nje ni uvivu wa kumridhisha mkeo ndo unakusumbua. Ujijue una-bip kama yule wa 3 minutes kama uji wa quicker oats (instant meal). Na mkeo kama ana akili akijua anakudharau badala ya kuumia!

    Ushahidi ni kuwa wanaume wanaotoka nje wake zao nao wanatoka (na ni majority siku hizi). Ni vile wanawake hawashoboki so hawaonekani sana.

    Niliambiwa hata Mtume akiruhusu kuoa wake wengi haikuwa kwa ajili ya ngono bali kwa ajili ya 'kuwasitiri' wanawake. Sasa kama issue ni satisfaction ya ngono, si muoe wake wengi?

     
  11. Eversmilin Gal

    Eversmilin Gal JF-Expert Member

    #11
    Aug 10, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 783
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    yani we huku humridhishi mke wako halafu unaenda kumtafuta mwanmke mwingine unaend kuibiwa tu huna lolote halafu unajidharaulisha unajiona kidume wapiii tulieni na wake zenu kuweni wawazi kila kitu kitaenda shwari
     
Loading...