Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Changamoto kwa wizara ya Magufuli

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Dopas, Mar 26, 2011.

  1. D

    Dopas JF-Expert Member

    #1
    Mar 26, 2011
    Joined: Aug 14, 2010
    Messages: 1,149
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    WanaJF, ingekuwa tz yetu ya siaaaasa nyingi na utendaji mdogo ingewezekana????
    [​IMG]Here's the picture of the Road shortly after the earthquake.

    Passing on the great Highway, it would seem that the Kantō earthquake of 11 March never happened: the street is perfect.

    Destroyed by the earthquake, now it is again passable. Work has begun on 17 March and six days after….
    [​IMG]
     
  2. nsimba

    nsimba JF-Expert Member

    #2
    Mar 26, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu hakuna picha, upload vema.
     
  3. D

    Dopas JF-Expert Member

    #3
    Mar 26, 2011
    Joined: Aug 14, 2010
    Messages: 1,149
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    View attachment Japan.docx

    Samahani mkuu ilisumbua sasa nadhani picha itaonekana.
     
  4. nsimba

    nsimba JF-Expert Member

    #4
    Mar 27, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Imesomeka mkuu!! Ni changamoto kubwa kwa tz; watu walifanya kazi mchana na usiku. Kweli wa japan nimewavulia kofia. Ingekuwa hapa bongo nadhani tungemaliza mwaka, au kutafuta daraja la kijeshi la dhararu tu.
     
  5. e

    ejogo JF-Expert Member

    #5
    Mar 27, 2011
    Joined: Dec 19, 2009
    Messages: 994
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ukiwa na pesa na planning nzuri kila kitu kinawezekana. Huwezi kuilinganisha Japan na Tz kwani hao wajap ndio wanaotusaidia kujenga hizo barabara zetu.
     
Loading...