Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Changamkia kiwanja kwa bei nafuu - kipo tegeta, madale, kwa mbopo

Discussion in 'Matangazo madogo' started by sajosojo, Sep 3, 2012.

  1. sajosojo

    sajosojo JF-Expert Member

    #1
    Sep 3, 2012
    Joined: Apr 14, 2010
    Messages: 738
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Sifa zake, kiko tegeta,madale kwa mbopo. kimepimwa na kina docoment zote (yaani hati),ukubwa wake ni 70 kwa 45 mahali kilipo ni eneo lililojengwa tayari sio porini na gari inafika bila matatizo,bei yake ni mil 14 maelewano yapo.For more info nichek 0713532322
     
  2. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #2
    Sep 3, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,740
    Likes Received: 1,871
    Trophy Points: 280
    Huu ukubwa upo kwenye vipimo gani?
    Mita au Futi??
     
  3. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #3
    Sep 3, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Huko Madale si ndio kule watu walipobomolewa kwa madai kuwa ni wavamizi!
     
  4. sajosojo

    sajosojo JF-Expert Member

    #4
    Sep 4, 2012
    Joined: Apr 14, 2010
    Messages: 738
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Walikobomolewa kivip wakati kuna kina hati?Ukubwa wake ni katika mita
     
  5. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #5
    Sep 4, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Huyu jamaa ni msanii, kaanzisha thread ya kukiuza hiki kiwanja, tumemuuliza maswali, badala ya kujibu yeye kaja kufungua thread nyingine!!!
     
  6. sajosojo

    sajosojo JF-Expert Member

    #6
    Sep 4, 2012
    Joined: Apr 14, 2010
    Messages: 738
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Siyo msanii wewe ile thread ilikuwa haina maelezo yanayojitosheleza thats why nimefungua nyingine.Soma maelezo fresh kabla haujakoment kama wewe unaakili viwanja vya waliobomolea vina hati?Maana hiki kina hati na kuna wengine wamejenga.
     
  7. sajosojo

    sajosojo JF-Expert Member

    #7
    Sep 4, 2012
    Joined: Apr 14, 2010
    Messages: 738
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Sio fresh kuharibu matangazo ya watu kwa kuwatia hofu wateja wenye nia njema maana mtu yeyote mwenye akili anaweza kutofautisha sehemu zilizobomolewa maana zinaonekana wazi na magofu.Na sio sehemu zote za madale na wavamizi
     
  8. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #8
    Sep 5, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Thread post kama haina maelezo ya kutosha si unaifanyia editting tu, haina haja ya kufungua thread nyingine. Katika options panel hapo chini kuna option imenandikwa edit post ukiclick hiyo inakusave trouble ya kuanzisha thread nyingine.

    Kuhusu watu kukushuku, ni kutokana na jinsi unavyopost na unavyokimbia maswali. watu wakiuliza wajibu kwa confidence. Angalia mfano wa Akiri jinsi anavyopost, hakuna mtu anaweza kudhani kuwa ni msanii. Toa taarifa sahihi na za kutosha, maswali yakijitokeza yajibu accordingly. Kwa mfano, kuna sehemu umesema kiwanja siyo chako, halafu ukasema wachangiaji watakufanya upandishe bei hicho kiwanja. Sasa kiwanja ambacho siyo chako utakipandisha vipi bei? Kuwa mwangalifu na vitu kama and try to be as genuine as you should kwa sababu humu kuna detectives wa aina mbalimbali, ukileta ujanja ujanja watakukamata tu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. sajosojo

    sajosojo JF-Expert Member

    #9
    Sep 5, 2012
    Joined: Apr 14, 2010
    Messages: 738
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Unajua hiyo lugha uliyotumia kwamba huyo tapeli umeni pre-jugde na pia umeniharibia biashara maana kama we unahisi hivyo bora ukae kimya kuliko ukapost kwa public.Pia kuhusu kukujibu mapema maswali yako,si rahisi coz natumia phone.Ungenicall ingekuwa simpl
     
  10. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #10
    Sep 5, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,595
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Mkuu mbona uka soo defensive, kujitetea kwiingi..kama ni hivi biashara utaiweza kweli. Watu wanapenda kupata detail za kutosha kabla ya kufanya maamuzi. Tena masuala ya ardhi ndio yamejaa utapeli mwingi ndio maana unaona maswali mengi kwa hiyo acha kujitetea!!
     
Loading...