Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

chancellors of universities

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by marregal, Oct 8, 2011.

  1. marregal

    marregal Member

    #1
    Oct 8, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    ni wazi kuwa wengi hatuwajui ma chancellors wa vyuo,, utakuta wengi wanaoonekana na kuhudhuria vishughulu ni vice chancellor, nkasikia chancellor wa udom ni Rais wa awamu ya tatu, vyuo vingine je? na kazi za hao ma chancellors ni nin haswa???? nitolewe ujinga na nielimike wana jf...:poapamoujah
     
  2. N

    NIMIMI Senior Member

    #2
    Oct 8, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wa Udsm nasikia aitwa somebody Balozi. Ila kumwona ndo mpaka iweje vile.
     
  3. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #3
    Oct 8, 2011
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Aah,kaka! Hata hapo ulipo miaka ile varsity
     
  4. Pdraze

    Pdraze JF-Expert Member

    #4
    Oct 8, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 606
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Chancellor ni cheo tu lakin hauhusiki na utendaji wa chuo kama malkia vile u.k..thats what a little knowledge i have..thanx
     
  5. Pdraze

    Pdraze JF-Expert Member

    #5
    Oct 8, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 606
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Chancellor ni cheo tu lakin hauhusiki na utendaji wa chuo kama malkia vile u.k(titular head)...thats what a little knowledge i have..thanx
     
  6. Engager

    Engager JF-Expert Member

    #6
    Oct 8, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    na kwa kawaida wanakuwa ni waliowah kuwa viongoz wa nchi, ila maranyingi huwa wanateua watu kuwashkia badala yao. Pale MUHAS naskia yupo Mwinyi.
     
  7. NEW NOEL

    NEW NOEL JF-Expert Member

    #7
    Oct 8, 2011
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 818
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 45
    Kwa uelewa wangu Chancellor ni cheo ambacho mtu anapewa,na mara nyingi uwa wanapewa watu waliowahi kuwa na nyadhifa fulani za kisiasa. Mf. Chancellor wa Udom ni Mkapa,wa Udsm ni Balozi Kazaura na SUA ni Alnoor Kassam. Kwa ujumla ukitazama wote hawa ni watu ambao walikuwa na nyadhifa za juu serikalini. Na uwa hawausiki moja kwa moja na utendaji wa kila siku. Mara nyingi wanaonekana wakati wa mahafali.
     
  8. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #8
    Oct 8, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,839
    Likes Received: 2,007
    Trophy Points: 280
    just political leaders................my chancellor alikua mzee KADUMA,daah
     
  9. marregal

    marregal Member

    #9
    Oct 9, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Much thanx then,, am updated nw,, pamoujah':poa
     
  10. CR wa PROB

    CR wa PROB Senior Member

    #10
    Oct 10, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu wa SUA nahisi anamiaka 150, kwani hata kwenye mahafali akija huwa anapotunuku wadau degree huwa hata kusimama hawezi kutokana na kuzeeka, ila mimi naona kazi zao ni pamoja na kudhihirisha watu kupata degree ndio maana huwa wanaonekana kwenye mahali tu!!
     
Loading...