Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chamecha meku na mkyeku!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by kiruavunjo, May 3, 2012.

  1. k

    kiruavunjo Senior Member

    #1
    May 3, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dogo kaolewa na mama wa miaka 52 dogo ana miaka 21 anasema amempenda kutokana na utajiri alio nao mama huyo na ndo maana akafikiria ugumu wa maisha ya sasa akaona bora niolewe tu, hata kama watu watanidharau na kunibeza hiyo haijalishi nitaolewa tu. Je? Wewe ungependa kumshauri nini dogo? Nini hatma ya maisha yake? Je mama huyu aweza mzalia watoto? Aika mbee aika mkyeku.
     
  2. KirilOriginal

    KirilOriginal JF-Expert Member

    #2
    May 3, 2012
    Joined: Feb 13, 2012
    Messages: 1,634
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Kwa mujibu wa wakongwe na wasomi ni kwamba mwanamke anao uwezo wa kuvumilia mambo na kuyapita matatizo kwa kiwango cha kumzidi mwanamume, hivyo inashauriwa mke amzidi mume angalau miaka 5, (si zaidi) hii inatosha kumvusha mumewe atakapopita kwenye dhahama.
     
  3. k

    kiruavunjo Senior Member

    #3
    May 3, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duh! Amzidi tena? Inajenga taswira gani? Kumzidi mwanamke nijuacho ila kumzidi mwanaume ni kosa kubwa sana
     
  4. Nish

    Nish JF-Expert Member

    #4
    May 3, 2012
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 732
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    age aint nothing but a number
     
  5. suri

    suri JF-Expert Member

    #5
    May 3, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    chamechen
     
  6. Mromboo

    Mromboo JF-Expert Member

    #6
    May 3, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 671
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    ngameshoka kabisaaaaaaa!!!!!! Mkyeku shoo akeri ubungu mpaka lunu(UBUNGI-LIBIDO)
     
  7. Rural Swagga

    Rural Swagga JF-Expert Member

    #7
    May 3, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,357
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Sembera Mondooooo
     
  8. m

    myasis Member

    #8
    May 3, 2012
    Joined: Apr 14, 2012
    Messages: 73
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Achameche lukombe kyadu. Aka ikekulo liwode ma sonu, ilambo na mchuku oke!
     
  9. Z

    Ziege liebe Member

    #9
    May 3, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    waaanaaa?
     
Loading...