Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chama/kikundi cha kusaidiana kwenye shida na raha (msiba/sherehe)

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Loly, Jan 24, 2012.

  1. Loly

    Loly JF-Expert Member

    #1
    Jan 24, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 459
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    Jamani natafuta chama au kikundi cha kusaidiana kwenye matatizo au furaha, nasikia kuna vikundi vya aina hii vingine viko kimakabila vingine sio lazima, kwa wote wanaojua naombeni mnijuze pamoja na masharti na kila kitu.
     
  2. m

    mamabaraka Member

    #2
    Jan 26, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 92
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    we mwanamke au mwanaume? Pia kabila gani? Jaribu kuuliza katika makundi hayo mawili?
     
  3. Mawenzi

    Mawenzi JF-Expert Member

    #3
    Jan 26, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Una kaa mji gani na sehemu gani?? Kwa mfano Dar kitongoji Tabata Kisukuru
     
  4. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #4
    Jan 26, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,081
    Likes Received: 229
    Trophy Points: 160
    Hivi vyama ndo vinaongeza umasikini tu, havina chochote cha maana,

    - HIVI VYAMA KAMA VINGEKUWA NA MAONA YA MAANA NDO VINGEKUWA CHANZO CHA KUKUSANYA MITAJI NA KUFANYA INVESTMENT ZILIZO ENDA SHULE,

    - MARA NYINGI HIVI VYAMA HUWA VINAJIKITA KATIKA SHEREHE KAMA HARUSI, VIPA IMARA NA MISIBA,

    - HIVI VYAMA VINAACHA MAMBO YA MISINGI KAMA KUKUSANYA MITAJI NA KUJA NA UWEKEZAJI WA PAMOJA WENYE TIJA.

    - HIVI VYMA HUWA NI DISTRICT LEVEL NA HATA KATA, UTAKUTA KUNA UMOJA WA WANA MFANO, SERENGETI, ILA UTAKUTA MAMBO WANAYO FANYA HAWA WATU HAYANA TIJA HATA KIDOGO,

    - IMEFIKA WAKATI KWA VYAMA HVI KUWA CHANZO CHA KUKUSANYA MITAJI YA UWEKEZAJI NA VISIJIKITE KWENYE MAHARUSI NA MISIBA TU
     
  5. J

    JF2050 JF-Expert Member

    #5
    Jan 26, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Clever!
     
  6. W

    Wanji Member

    #6
    Jan 27, 2012
    Joined: Jul 28, 2010
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wewe ni mwanamke au mwanaume. Kama ni mwanaume, kuna chama kinaitwa Victoria Group, ni wanaume wanaofanya vitu kama hivyo, pia wanafanya uwekezaji. Sio cha kikabila, wala kikanda au eneo. Ni kizuri sana.


     
Loading...