Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chakula cha msaada chachakachuliwa huko Musoma

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by VIKWAZO, Apr 28, 2011.

  1. VIKWAZO

    VIKWAZO JF-Expert Member

    #1
    Apr 28, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,891
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    [video]http://youtu.be/Xep2W2hjHnw[/video]


    Tani 50 za chakula cha msaada kutoka serikalini zimechukuliwa na viongozi badala ya kuwagawia watu wasio na uwezo kama ilivyopangwa na serikali,
    hii ni kesi ya kawaida sana katika nchi yetu, ikumbukwe kwamba Tsh 48bilioni za stimulate package watu wamezitia mfukoni na mpaka sasa haijulikani kipi ni kipi?

    kwa nini watendaji wa serikali wanashiriki kwenye wezi wa waziwazi kama huu?
    ni lini serikali itakuwa na mfumo wa kisasa kudhibiti walengwa kudhurumiwa?

    mbona katika hii serikali ya nne watendaji wake wote kuanzia nchi mpaka juu wanachota mali za umma bila uoga?
    kwa nini watu wanauoga wa kujibinafsishia mali na huduma za umma?

    source: habari channel TEN
     
  2. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #2
    Apr 28, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hutakiwi kushangaa, labda sana sana ushangae kwamba mpaka mtendaji wa mtaa naye ashajua bila woga kumega kubwa ka wakubwa!
     
  3. koo

    koo JF-Expert Member

    #3
    Apr 28, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 256
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mh jaman kunasiku serikali itabadilika kweli au wananch 2melogwa na nin had 2nasita kuingia mitaan kudai mabadiliko
     
Loading...