Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chakachua ya mafuta!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Chacha wa Mwita, Jul 10, 2010.

  1. Chacha wa Mwita

    Chacha wa Mwita Senior Member

    #1
    Jul 10, 2010
    Joined: May 17, 2008
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kuna habari kwenye gazeti la mtanzania ukurasa wa tatu kuhusu kufungiwa kwa vituo vya mafuta vinavyo milikiwa na mbunge wetu wa Musoma mjini, kwa sababu ya uchakachuaji! Hii inamaanisha nini endapo mradi huu unamilikiwa na mtunga sheria/mwakilishi wetu??
     
  2. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #2
    Jul 10, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    wizi wa kawaida tu uliojaa ndani ya waheshimiwa
    ndo maana rahisi
     
  3. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #3
    Jul 12, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Eh, kwani yeye ndo hapendi pesa....
     
  4. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #4
    Jul 12, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Pepo Shindwa
     
Loading...