Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chafua jina jenga Afya.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Graph Theory, Feb 4, 2012.

  1. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #1
    Feb 4, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Wadau nawakariibisha sana wakati huu tujumuike pamoja katika kuchafua jina lakini in the other hand unajenga afya. Mimi hapa nachafua jina kwa ugali na mlenda plus mtindi. Karibuni sana, sharti mojawapo unatakiwa usiwe na aibu.
     
Loading...