Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA yazoa zaidi ya 1,000 Morogoro

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Eeka Mangi, May 23, 2011.

  1. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #1
    May 23, 2011
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kweli ukichokwa! Yaani CDM imezoa wanachama wapya zaidi ya 1000 Morogoro leo. Kwisha habari yao 2015 tunapata mbwa mwenye uwezo wa kumsukuma Kalumekenge aende shule.

    Source: ITV
     
  2. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #2
    May 23, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Usiseme Morogoro sema katika chuo cha Mzumbe kilichopo Morogoro
     
  3. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #3
    May 23, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,020
    Likes Received: 1,321
    Trophy Points: 280
    Anayeipenda ccm ni kwa ajili ya kutetea ka mrija kake ka ufisadi tuu!si kutokana na maendeleo ya nchi
     
  4. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #4
    May 23, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,059
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    kazi ipo,na huo ni mwanzo mzuri kwani mwisho wa uchaguzi ni maandalizi ya uchaguzi mwingine
     
  5. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #5
    May 23, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,059
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    tena tambuwa kuwa ktk vyuo ambavyo ccm ilijimalisha ni Mzumbe,kwani nimemaliza SUA nilikuwa na juwa A to Z zao,wakimbiza mwenge wote wapo pale Mzumbe,vyuo ambavyo ccm ilikuwa haivigusi ni SUA -CDM na chuo cha waislamu CAF na hivi vyuo viwili nilivyo vitaja mwaka 2009 havikua na uongozi wa serikali ya wanafunzi baada ya washindi ambao walitoka CAF na CDM kushinda ushindi wao ulipingwa mahakamani na kwa pale CHUO CHA WAISLAMU ilipelekea hata mwalimu wao maalufu wa lugha ya kiswahili kunyimwa mkataba baada ya kushabikia CUF
    Kwa hiyo kupata wanachama 1000 ktk ngome ya ccm ni jambo jema kwao
     
  6. olele

    olele JF-Expert Member

    #6
    May 23, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 688
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 60
    kwani chuo cha mzumbe kiko wapi? iwe mzumbe au wapi lkn ni morogoro, mi nadhni yuko sahihi
     
  7. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #7
    May 23, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kazi nzuri kila la kheri wapiganaji wetu
     
  8. z

    zamlock JF-Expert Member

    #8
    May 23, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    kazi nzuri pia na hisi mlikuwaa na mzee wa ukweli dk slaa
     
  9. L

    LAT JF-Expert Member

    #9
    May 23, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    mchaka mchaka chinjaa......!
     
  10. ketwas

    ketwas JF-Expert Member

    #10
    May 23, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 212
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hakika ukombozi wa nchi unanukia,
     
  11. Tympa

    Tympa Member

    #11
    May 23, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa mtindo huu kufikia 2014 mwishoni chadema itakuwa na wanachama hai karibia milioni 20.
     
  12. Manyenye

    Manyenye Member

    #12
    May 23, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Mimi nimeoteshwa slaa kazali kwa ajili ya kuwa raisi wa tz
     
  13. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #13
    May 23, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Nasema Hongereni Chadema
     
  14. Du Bois ideas

    Du Bois ideas JF-Expert Member

    #14
    May 24, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 428
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongera CDM
     
  15. K

    Kiranja JF-Expert Member

    #15
    May 24, 2011
    Joined: May 19, 2007
    Messages: 754
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    jana jumapili kingunge alienda mzumbe hali aliyokutana nayo hakuamini kwani alilazimika kuahirisha mkutano baada ya kukosa watu. amewalaumu sana wakufunzi mzumbe.
     
  16. Landala

    Landala JF-Expert Member

    #16
    May 24, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 895
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Alienda kufanya nini huyo babu wa watu si angekaa tu nyumbani aendelee kula mafao yake,ona kaenda kupata aibu ya mwaka huyo mzee wa watu.Hilo liwe fundisho kwa wanamagamba wote kuwa hawaiwezi Chadema na namna yoyote.
     
  17. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #17
    May 24, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,486
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    milioni 20 na laki 7
     
  18. Titans

    Titans JF-Expert Member

    #18
    May 24, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 601
    Likes Received: 269
    Trophy Points: 80
    wewe mangi..hujamsikia nape kua hayupo CDM kwa kuwa ni cha wachaga???sasa una fanya nini magambani huko....??au unajipendekeza..
     
  19. O

    Omr JF-Expert Member

    #19
    May 24, 2011
    Joined: Nov 18, 2008
    Messages: 1,160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mtashika nchi na hao wanachama 1000. huu ni upuzii mtupu. sasa jumla ya wanachama ni wangapi?
     
  20. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #20
    May 24, 2011
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,176
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Siyo hivyo mkuu, ni kweli Mzumbe iko Morogoro lakini kwa hoja iliyopo hapa ingefaa zaidi akisema Mzumbe. Main theme ya ujumbe wake ilikuwa kuelezea idadi ya watu waliojiunga na Chadema, sasa ukisema watu 1000 wajiunga na Chadema Morogoro haina uzito. watu 1000 ni wachache sana kwa population ya mkoa wa Morogoro! lakini watu 1000 kwa population ya Mzumbe ni wengi sana. Mzumbe ni Morogoro lakini Siyo Morogoro yote ni Mzumbe.
     
Loading...