Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema yatangaza mkutano mkubwa wa hadhara jijini Arusha!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Apolinary, Nov 6, 2011.

  1. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #1
    Nov 6, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Habari zilizopatikana hiv+punde kutoka+katika gari la matangazo ya chadema zinasema kesho j3 kutakuwepo na mkutano mkubwa wa hadhara katika viwanja vya NMC ikiwa ni pamoja na kumpokea kamanda (mb) wa arusha mjini kutoka magereza hata hivyo camission yote ya chadema itakuwepo usikose
     
  2. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #2
    Nov 6, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,680
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    mkuu naomba nipe progres ya chadema tangu baada ya bunge kwisha'hivi kweli tutaweza kuchukua nchi?kuna strategy zozote mpya ndani ya chama? au viongozi wameridhika na hali iliyopo?
     
  3. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #3
    Nov 6, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Natamani iwe kesho. Maana nahisi kama kimeanza kunuka vile!
     
Loading...