Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA yasitisha oparesheni M4C na kuitisha kikao cha Kamati Kuu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Molemo, Sep 7, 2012.

  1. M

    Molemo JF-Expert Member

    #1
    Sep 7, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) kimesitisha operesheni yake ya M4C mkoani Iringa na kuitisha kikao cha dharura cha Kamati Kuu.

    Kikao hicho cha Kamati kuu kitafanyika siku ya Jumapili jijini Dar es Salaam chini ya viongozi wake wakuu Mkiti Freeman Mbowe na Katibu mkuu Dr Wilbroad Slaa.

    Mkuu wa operesheni M4C Benson Kigaila amesema haiwezekani kuendelea na operesheni huku polisi wakiua watu kwenye mikutano ya CDM kwa maelekezo maalum. Amesema Kamati kuu itatoa mwelekeo rasmi wa chama kuhusu hali hii ambayo haiwezi kuvumiliwa.

    Pia inatarajiwa kamati kuu kujadili vitisho vya msajili wa vyama John Tendwa dhidi ya chama hicho,msajili ambaye watanzania wengi wanaamini ni kada mwaminifu wa chama tawala.


    Source: Tanzania Daima/Majira.
     
  2. M

    Mr.Busta JF-Expert Member

    #2
    Sep 7, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 673
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Tunawatakia kikao chema.tunaunga mkono.
     
  3. M

    Molemo JF-Expert Member

    #3
    Sep 7, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Ni kweli kwa uhuni uliofanyika ni lazima kuwe na tamko zito
     
  4. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #4
    Sep 7, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,625
    Trophy Points: 280
    Hivi huyu Tendwa alivyoumbuka kule Arumeru na hadithi zake za Washiri bado tu hajakoma?
     
  5. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #5
    Sep 7, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,902
    Likes Received: 1,344
    Trophy Points: 280
    naomba wasimamishe kwa muda tu sababu wakiiacha hii operesheni magamba yatakuwa yameshinda...waoga hawa hawawezi kutuua wote.
     
  6. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #6
    Sep 7, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Uchaguzi haupiti ,upo na unakuja ,jiandae kuwaondoa wahuni,wanyang'anyi,wezi,majangili wahujumu uchumi wafanyabiashara wa ikulu mdarakani. Wanaojenga au wanaohitajika kujenga nchi ni waliok serikalini sio vyama vya upinzani.

    Kujenga shule wananchi wachangie ,kujenga vituo vya afya wananchi wachangie ,kujenga balabala wananchi wachangie ,kujenga soko wananchi wachangie ,kujenga vituo vya polisi wananchi wachangie ,hivi serikali iliyopo madarakani kazi yake ni kitu gani ?

    Aloo huu si wakati wa kuturudisha katika siasa za kichina ,serikali mbali ya kodi inakusanya mapato kutoka nyanja mbalimbali ,yakiwemo kutoka kwenye madini ,misitu ,utalii ,vitalu vya kuwinda mbali ya pato la gesi ,hela yote inakwenda wapi ,huu msemo wa kusema wananchi wajitolee ni kuwafanya WaTz wote wapumbavu na wenye akili taahira ,isipokuwa wachche nyie mliozidiwa na akili.

    Zanzibar ikiwa watafanikiwa kujipapatua na kuweza kufukua mafuta na kuchimba gesi basi uhakika wa kila raia kulipwa upo ,tena sio chini ya dola sitini kwa mwezi ,kwa maana ule msemo wa wananchi wanatakiwa wjitolee hautakiwi ,kwani Nchi haiendi vitani.
     
  7. H

    Hosida Member

    #7
    Sep 7, 2012
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunawaombe Heri na Baraka tele.

    Mungu ibariki CDM, Mungu ibariki Tanzania.
     
  8. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #8
    Sep 7, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Kwa hiyo CCM wamefanikiwa ???
     
  9. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #9
    Sep 7, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    heri na baraka
     
  10. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #10
    Sep 7, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Wamefanikiwa nini?
     
  11. Nono

    Nono JF-Expert Member

    #11
    Sep 7, 2012
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,255
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Mimi napendekeza tuandamane dhidi ya huyu Msajili wa vyama vya siasa. Lakini maandamano yetu yawe ya ujumbe wa simu kwa siku 3 mfululizo, tukimtaka asimamie haki kwa vyama vyote. Ujumbe wetu usomeke "SOTE TUNA HAKI, KWANINI IWE YA CCM TU?". Kwa wingi wetu tukipeleka text msg kwa siku 3 mfululizo, kwanza tutaonyesha jinsi tunavyoguswa Watanzania kwa ujumla wetu, pili, tutazuia mawasiliano na yoyote kupitia namba zake za mkononi.

    Tuwekewe namba zake zote za mkononi tuanze maandamano yetu. Nakumbuka hili lilifanyika kipindindi kilichopita baada ya kuanzishwa na Mwanakijiji na lilikuwa na mafanikio makubwa sana
     
  12. Kiresua

    Kiresua JF-Expert Member

    #12
    Sep 7, 2012
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 1,195
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    CCM ni genge la wanyang'anyi!
     
  13. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #13
    Sep 7, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Wamualike na huyo mwenye upara kama upande wa kalio.
     
  14. sembuli

    sembuli JF-Expert Member

    #14
    Sep 7, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 762
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    nchi hii imefika hapa pabaya sababu ya professional kuchanganywa na siasa. Mungu awe nanyi CDM
     
  15. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #15
    Sep 7, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Nia na malengo yao.
     
  16. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #16
    Sep 7, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 17,447
    Likes Received: 4,638
    Trophy Points: 280
    Mfunikwe na damau ya bwana wetu Yesu Kristu(kila mtu ataombea kwa imani yake)
     
  17. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #17
    Sep 7, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    CUF walipakwa matope ya rangi zote, na hata umauti, lakini hadi leo hii na hata kesho, CCM hawana chao Pemba. Tupo smart sana, kuliko wanavodhani. Tumetulia kama wajinga, kama ma-****, lakini uhakika ni kwamba ccm na wapambe wao have to find save heaven.
     
  18. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #18
    Sep 7, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,172
    Likes Received: 3,433
    Trophy Points: 280
    mkuu hongera... naona siku hizi siasa zako zimebadilika.... pamoja tutamshinda mkoloni mweusi ccm!
     
  19. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #19
    Sep 7, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,384
    Likes Received: 2,446
    Trophy Points: 280
    Waje na kitu ambacho kitawaonesha kuwa hatimaye wanaelewa uzito wa kile kinachowakabili. Maana tangu 2010 bado wanaonekana walikuwa wanaamini kuwa wanaweza kuishawishi serikali ya CCM to be nice to them...
     
  20. MARCKO

    MARCKO JF-Expert Member

    #20
    Sep 7, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 2,267
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    My strategic CDM !!
     
Loading...