Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA yakimbiwa Kilosa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by RICH OIL SHEIKH, Feb 7, 2012.

  1. RICH OIL SHEIKH

    RICH OIL SHEIKH JF-Expert Member

    #1
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Katibu mwenezi wa CDM Kilosa Bw. Ramond Mlama na Mjumbe wa Wilaya ya Kilosa Penfold Chimola wamekitosa CDM na kujiunga na CCM kwa kuwa CDM haina sera madhubuti, na CCM si chama cha wabaguzi na wababaishaji. Ameongezea kuwa washabiki wa CDM hawajui ubaguzi uliokitanda chama hicho ila yeye kama kiongozi ameona. Hii imetokea juzi. Poleni sana.

    Source Mwananchi la leo
     
  2. mshana org

    mshana org JF-Expert Member

    #2
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 2,086
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    asante gamba naona tangu jana mumeamua mulianzia arusha mwanza na sasa huko bado kidogo mumalize mikoa ya tz.huo ni unafiki na kukosa sera ila pia itambulike kua sera na matendo yako wazi huwezi linganisha matendo ya ccm na chadema hata kidogo.angalia hata huko mwanza ccm wamewatekeza wa tz huko.na mengine mengi wanayofanya ccm.tueleze aina gani ya ubaguzi wanaofanya chadema huko.
     
  3. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #3
    Feb 7, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,106
    Likes Received: 3,652
    Trophy Points: 280
    wangeeleza nani kabaguliwa wapi, wange site sera wanayodai kuwa legelege na kukosa umadhubuti, waseme pia kuwa walichukua hatua zipi kuboresha hizo sera, na chadema kama chama kimebabaisha nini. mimi nawatuhumu hawa jamaa kumuiga yuda iskariote.
     
  4. N

    Naytsory JF-Expert Member

    #4
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 1,167
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Huyo akili yake haiko sawa, kwani kabla ya CDM alikuwa wapi si huko huko? Huyo hatutishi tuliofanya kabla ya kutenda.
     
  5. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #5
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Magamba hawafai CDM,bora wamejiondoa mapema
     
  6. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #6
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Wanakimbilia uchaguzi CCM wakikosa wanarudi
     
  7. M

    MWANALUGALI JF-Expert Member

    #7
    Feb 7, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    magamba ya CHADEMA yanaondoka yenyewe lakini ya CCM hayatoki hadi ngozi!!!!
     
  8. juma sal

    juma sal Senior Member

    #8
    Feb 7, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 152
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    jamni kwn vp?
     
  9. Mlengo wa Kati

    Mlengo wa Kati JF-Expert Member

    #9
    Feb 7, 2012
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 2,734
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Amejionea mwenyewe,Chadema ni "family made party for Ruzuku"
     
  10. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #10
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    No wonder boss wa BAKWATA alikuwa huko.......kwa baraka za Mkullo

    [​IMG]
     
  11. S

    Shembago JF-Expert Member

    #11
    Feb 7, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 332
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hao walikuwa mamluki wameona hakuna blabla huku wakaona warudi kwao magambani!
     
  12. j

    junior2008 JF-Expert Member

    #12
    Feb 7, 2012
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 528
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CDM ni kwa watu makini tu hao wachumia tumbo ni lazima wakimbie na warudi huko huko kwa wenzao Magamba maana ndio kunawafaa!!
     
  13. CHIETH

    CHIETH Senior Member

    #13
    Feb 7, 2012
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa anadhani huko ccm ndiko salama? Kwa kuwa haijui ccm anadhani mambo ni shwari ccm, nao pia wanatapatapa tu. Amuulize Mwakyembe ndo atajua kuwa hata ccm sio salama, ni heri hata angekaa tu bila chama ningemuona mwenye busara. Nadhani hao jamaa wana njaa tu ambao nadhani walipata mgao wa Nape katika mkakati wake wa kununua wanachadema.
     
  14. M

    MBU2G Member

    #14
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nyani akivaa suti kali akaingia kwenye kundi la binadamu hata akijikaza vipi hataweza maana itakua vigumu kuiga kila kitu ambacho si asili yake,watu wakifurahi watacheka na kupiga makofi wakati yeye atapiga kelele na kutikisa mkia wakati kauficha kwenye suti!atahis kagundulika na ataondoka mwenyewe.hao ni manyani,magamba hao,wameshindwa kuhimili mikiki ya makamanda na sasa wanarudi kwenye asili yao.
     
  15. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #15
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Jamani baadhi ya waislam uwezo wao wa kufikiri ni zaidi ya Rejao, Ritz, malaria sugu na Bibiye FF
     
  16. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #16
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Dah,
    hiyo ndo kazi aliyoendea mufti huko hiyo juzi tarehe 05.02.2012 siku ya maulidi. na huyu mkullo anaendekeza sana udini. eti sherehe za maulidi kitaifa zinafanyika kilosa..duh, mbona mnazi mmoja ndo ilionekana kama kitaifa vile!

    Halafu muulizeni mkullo hivi ule mradi wa maji wa kanali ghadaff umeishia wapi? mana aliahidi kutandaza maji kwa msaada wa ghadaff katika mji huo wa kilosa.

    Yote kwa yote, nimeongea na diwani wa kata ya magomeni huko kilosa anasema hata kama wakiondoka hao jamaa hawana influence yoyote katika chama ngazi ya wilaya.
     
  17. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #17
    Feb 7, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Ulitaka hao viongozi wabaki kwenye chama cha mapadre na wakaskazini?
     
Loading...