Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema yajikita Kyela; CCM warudisha kadi kwa mamia...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kijallo, May 8, 2011.

  1. K

    Kijallo JF-Expert Member

    #1
    May 8, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 409
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni safari ya uzinduzi wa matawi,ndiyo imeanza,ngome ya Mwakyembe ndio inateketetea,matawi manne yatafunguliwa,
     
  2. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #2
    May 8, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sijakuelewa. Unaropoti kuhusu maandamano leo Kyela au unatuarifu Chadema wamefungua matawi Kyela?
     
  3. K

    Kijallo JF-Expert Member

    #3
    May 8, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 409
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kyela hakuna maandamano kuna mikutano kama mi4,hapa tulipo ni Kapwili,wanachama wanarudisha kadi za ccm.
     
  4. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #4
    May 8, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nakereka sana na hao wanaorudisha kadi,hawana uchungu nazo maana wanajua hawakuzinunua na watapewa tu zingine uchaguzi ukifika,Cha muhimu ni kuonyesha uso wako kuwa unachukia ufisadi basi.
     
  5. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #5
    May 8, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,568
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Mungu ibariki Tanzania,wabariki na watu wake Amen
     
  6. K

    Kijallo JF-Expert Member

    #6
    May 8, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 409
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa tuko tawi la lilopewa jina Edwin Mtei,mahali panaitwa itunge,kadi za ccm 34,zinarudishwa
     
  7. Gwota

    Gwota JF-Expert Member

    #7
    May 8, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ndugu endelea kutujulisha sisi tunaotaka taarifa,wapo nani na nani? na zitto yupo?
     
  8. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #8
    May 8, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Msisahau kufungua tawi Ipinda
     
  9. nsimba

    nsimba JF-Expert Member

    #9
    May 8, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    safi sana...mpaka kieleweke!
     
  10. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #10
    May 8, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    mwaka huu watavua mpaka ubongo wao maana naona kasi ya cdm si mchezo
     
  11. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #11
    May 8, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    mkuu ndiyo home nini?
     
  12. p

    punainen-red JF-Expert Member

    #12
    May 8, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,735
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ha ha ha! Safi sana, hiyo itaitwa OPOMAKIZO, POMAKIZO au POMAZO?!
     
  13. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #13
    May 8, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Unaweza kuuchukia ufisadi bila kuwachukia mafisadi wenyewe?
     
  14. K

    Kijallo JF-Expert Member

    #14
    May 8, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 409
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sasa ndiko tuko hapa ,umati ni wa kutosha,.kuna bango limeandikwa Ametudanganya vya kutosha
     
  15. mpenda pombe

    mpenda pombe JF-Expert Member

    #15
    May 8, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 779
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 60
    Ni mwanzo mzuri, mpaka kufika 2015 mtakua mmeifikia Tanzania nzima.. Kwani matawi na ofisi za chama ni kitu muhimu sana kwa uhai wa chama..
     
  16. S

    Stuxnet JF-Expert Member

    #16
    May 8, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,015
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Come easy, go easy - James Hadley Chase
     
  17. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #17
    May 8, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mmeshafungua tawi Ipinda?
     
  18. K

    Kijallo JF-Expert Member

    #18
    May 8, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 409
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna ofisi inabidi ifunguliwe,kwenye kata ya ntembela,kwa ajili ya muda,sugu kaahidi kuboresha ofisi hiyo,
     
  19. Dickson Ng'hily

    Dickson Ng'hily JF-Expert Member

    #19
    May 8, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 420
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Kamanda, nawatakia kazi njema yenye mafanikio tele...
     
  20. i

    ibange JF-Expert Member

    #20
    May 8, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    tunaomba mtutajie viongozi waliopo
     
Loading...