Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA YA SITA (hesitate) KUHUSU MUUNGANO.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nhunda, Mar 9, 2011.

  1. N

    Nhunda Member

    #1
    Mar 9, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimekuwa nikijiuliza kwamba, kufuatia Dr. Slaa kutopiga kampeni zake za Urais visiwani Zanzibar wakati wa kampeni za uchaguzi mkuu octoba mwaka jana; Je ni nini mtazamo wa Chadema kuhusu Muungano? Ndugu wanajamii naomba mawazo yenu.
     
  2. L

    LAT JF-Expert Member

    #2
    Mar 9, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    mbona unaficha ficha vijimambo vyako ..... sema usikike ..... habari ya uongo hii eti slaa hakupiga kampeni
     
  3. M

    Marytina JF-Expert Member

    #3
    Mar 9, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hii sred inamiss connection flan ngumu kukokotoa, pls unaweza iongezea nyama?
     
  4. Landala

    Landala JF-Expert Member

    #4
    Mar 9, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 895
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Mbona hueleweki ww au ww ni kibaraka wa Chukua chako mapema,lete habari zenye uhakika na za kweli acha kutuletea uzushi,uzandiki na uchochezi.
     
  5. N

    Nhunda Member

    #5
    Mar 9, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimesha ilekebisha wakuu
     
  6. M

    Marytina JF-Expert Member

    #6
    Mar 9, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    minors have no effect hata JK anajua hili
     
  7. L

    LAT JF-Expert Member

    #7
    Mar 9, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    bado unaendelea na makosa
     
  8. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #8
    Mar 9, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,584
    Likes Received: 569
    Trophy Points: 280
    Haikuwa Target yao, Mbona haujauliza Lipumba kupiga kampeni Lindi na Mtwara kwa miezi 2? Acha uzembe wa kufikiri kama CCM
     
  9. Landala

    Landala JF-Expert Member

    #9
    Mar 9, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 895
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Acha uzushi mbona Dr Slaa alienda Zanzibar wakati wa kampeni au ulikuwa hufuatilii habari za kampeni,kipindi cha TBC,ITV walionyesha Dr Slaa akiwa Zanzibar akifanya kampeni.Kuwa makini unapotaka kuleta habari hapa kwa ma great thinker.
     
  10. nahavache

    nahavache JF-Expert Member

    #10
    Mar 9, 2011
    Joined: Apr 3, 2009
    Messages: 869
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwanza si kweli kuwa hakufanya kampeni Zanzibar. Dr. Slaa alifika Zanzibar wakati wa kampeni na akafanya mkutano na picha zililetwa hapa. In fact, tuliona picha za wakina mama ambao walienda na watoto wao wakinyonyesha sio kama CCM mikutano yao Zanzibar ilijazwa na watoto wa shule ambao wamelipiwa nauli (hela za walipa kodi masikini) ili wahudhurie kwenye mikutano.
     
  11. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #11
    Mar 9, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mkuu nakumbuka cdm na Dr Slaa walienda kukampeny zanzibar tena ni baada ya kutoka Mbeya sasa sijui wewe unamaanisha nini!?
     
  12. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #12
    Mar 9, 2011
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,835
    Likes Received: 1,090
    Trophy Points: 280
    Inaelekea huyu jamaa wakati wa kampeni alikuwa amelazwa Muhimbili na alikuwa bado hajawa member wa JF. Msaidieni kumupdate na kampeni za CDM Zanzibar pamoja na picha!!
     
  13. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #13
    Mar 9, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Nhunda check picha za Dr. Slaa zanzibar tar 25.10.2010.

    Wahenga walisema picha huzungumza zaidi ya maneno, tafakari kisha chukua hatua.


    http://www.wavuti.com/uploads/3/0/7/6/3076464/9752315_orig.jpg

    http://www.wavuti.com/uploads/3/0/7/6/3076464/1515258_orig.jpg

    http://www.wavuti.com/uploads/3/0/7/6/3076464/405517_orig.jpg
     
  14. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #14
    Mar 9, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Nimemwekea link ya picha tayari mwenye ujuzi azifungue na kuattach tafadhari!
     
Loading...