Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA wekezeni kwa wasomi vyuoni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kyindokyakombe, May 21, 2012.

  1. K

    Kyindokyakombe Member

    #1
    May 21, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CDM Msipoteze sn nguvu nyingi za kwenda VIJIJINI kwani wananchi wengi Vijijni hawawekezeki kwani CCM ilishawaharibu kiakili na kisaikolojia So chakufanya andaeni RATIBA piteni VYUO vyote toeni ELIMU kwa WANAVYUO nao wataenda kuitoa kwa WAZEE wao soon mtaona MABADILIKO.FAIDA nyingine ya kuwekeza kwa hawa WASOMI ni kwamba 2012 ndo watakaokuwa WAGOMBEA kwenye UCHAGUZI MKUU.Kumbukeni hakuna MTUMISHI wa SERIKALI anayedhubutu kugombea kwa kupitia vyama vya UPINZANI.Mkitegemea MAKAPI ya CCM basi msubirie yale ya chibuda.Tambueni the earlier the better.
     
  2. MNAMBOWA

    MNAMBOWA JF-Expert Member

    #2
    May 21, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,956
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    umenena ila kwa kuwa ni chama cha wabishi watakupinga2.
     
  3. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #3
    May 21, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
     
  4. F

    FJM JF-Expert Member

    #4
    May 21, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #5
    May 21, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    chuo kipi hicho ambacho kina wanachuo wasioipenda cdm?
     
  6. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #6
    May 21, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,320
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Labda kile cha Kivukoni kilichokuwa kinafundisha makada wa ccm
     
  7. paty

    paty JF-Expert Member

    #7
    May 21, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    uchaguzi gani mkuu ,
    anyway, nice say mkuu Kyindokyakombe
     
  8. MartinDavid

    MartinDavid JF-Expert Member

    #8
    May 21, 2012
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 854
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Sikatai ila wanavyuo wako wangapi.. japo sina takwimu za uhakika hawafiki 90,000 ukiangalia kwa miaka mitatu ijayo unaongelea wasomi 270,000.. sasa hawa ni wachache sana.

    chadema tunawekeza kote kote kwani nchi hii ina watu 47 milioni sasa hawezi kuwekeza kwa watu wasiofika hata milioni.... japo tunawahitaji kwa maendeleo ya nchi hii ila elimu ya juu ya hali ya nchi na mstakabali wa nchi wanapashwa kupewa wote.
     
Loading...