Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA Wazindua Matawi vyuo Vikuu: St Johns, DIT, CBE, IFM na Mipango-Dodoma

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Regia Mtema, Feb 13, 2011.

  1. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #1
    Feb 13, 2011
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Wakuu habari.

    Jana siku ya Jumamosi tarehe 12 Februari 2011 kwa nyakati tofauti Wabunge wa CHADEMA wamezindua matawi ya Wanafunzi wa Vyuo Vikuu Vya Mt Johns na Mipango.Kabla ya Uzinduzi kulitanguliwa na hotuba fupi fupi za wabunge hao. Mikutano yote ilikuwa ni mizuri sana.

    Wabunge waliowakilisha Chama ni

    1. Prof Kahigi- Bukombe
    2.Halima Mdee- Kawe
    3.John Mnyika-Ubungo
    4.Godbless Lema-Arusha Mjini
    5.Rebecca Mgodo-Viti Maalum Arusha
    6.Regia Mtema- Vitimaalum Kilombero

    Wanafunzi zaidi ya 200 wa Chuo Cha Mt John wamejiunga na CHADEMA sambamba na ufunguzi wa ofisi ya tawi hilo.

    Zaidi ya wanafunzi 1000 wa Vyuo vya Mipango na UDOM wamejiunga na CHADEMA Sambamba na ufunguzi wa Tawi.


    Wabunge hawa walipokelewa kwa nderemo na vifijo na wanafunzi hao.

    Mapambano yanaendelea,Hakuna Kulala Mpaka Kieleweke.


    N.B: Picha za matukio yote mawili baadaye kidogo.

    Zoezi hili linaendelea leo viwanja via Sabasaba jijini Dar es Salaam kwa vyuo vya DIT, IFM, CBE n.k

    From Dodoma.

    Aluta Continua
     
  2. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #2
    Feb 13, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Oya mbna umetusahau na sisi wa chuo cha MADINI?
     
  3. L

    LAT JF-Expert Member

    #3
    Feb 13, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    kazi nzuri mnaifanya ...hawa vijana nao wataufikisha ujumbe kwenye jamii zao
     
  4. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #4
    Feb 13, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    U hav to edit ur thread we was ther too.
     
  5. Nicazius

    Nicazius Senior Member

    #5
    Feb 13, 2011
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 140
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Asante sana Regia

    Naomba zoezi hili liwe endelevu kwa kila kijiji katika Tanzania bara na makao makuu ya chama kwa kila kijiji kuwa makao makuu ya kata, mfungue na kuweka viongozi wanaokubariki na jamii nzima inayozuguka kijiji husika, nyuma yenu kuna kundi kubwa linawasubiria kwa jili ya kuichukua nchii hii kutoka mikononi mwa wanyanganyi
     
  6. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #6
    Feb 13, 2011
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    God Regia kwa kutuhabarisha inatiamoyo nivema kila wakati kuyatembelea haya matawi na kuyaimarisha kwani kufungua tawi ni jambo moja na tawi kukuwa ni jambo lingine so nivema mkaweka mikakati ya kuyapitia mara kwa mara
    Pia wikiend hii nilitembelea maeneo ya bangamoyo pana vyuo kadhaa pale na pia kunavijana nilifanya nao mazunguzo walitaka kujua ikiwa bagamoyo pana uongozi wa chadema kwani wanataka wawe na tawi lao la waendesha pikipiki na kama upo naomba mawasiliano ya hao viongozi niwaunganishenao

    Natanguliza shukurani zangu.
     
  7. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #7
    Feb 13, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Wakuu ndio tunaelekea kuzindua tawi la CDM kwa vyuo vya DIT, IFM, CBE nk. Kweny viwanja vya Sabasaba. Peoples power........
     
  8. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #8
    Feb 13, 2011
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Tupo pamoja kufuatilia kitakachojiri huku, tumefurahi kupata kwayaliyojiri Jana Chuo cha mipango, st. John , madini ya UDOM zaidi ya watu 1200 walijiunga na chadema, kwakweli inatia moyo sana.
     
  9. Ozzie

    Ozzie JF-Expert Member

    #9
    Feb 13, 2011
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 3,236
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Chapeni kazi...
     
  10. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #10
    Feb 13, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nani mgeni rasmi
     
  11. T

    Tata JF-Expert Member

    #11
    Feb 13, 2011
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,235
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    were
     
  12. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #12
    Feb 13, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    good news,
    pls keep us updated
     
  13. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #13
    Feb 13, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Regia nianze kwa kukupongeza wewe binafsi kwa hatua hii ya Cdm kufungua matawi sehemu za makusanyiko ya vijana, maana vijana ni chachu ya mabadiliko...Hata atakapomaliza vyuo hivyo, wataenda vijijini au mijini kuchachusha wale wawazungukao.
    Lakini pia nikupongeze kwa kutuhabarisha juu ya jambo hili, maana ni faraja hii, na kwangu binafsi umenitengenezea siku!

    Huu uwe ni mwendelezo, na msichague maeneo...
     
  14. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #14
    Feb 13, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Atakuwa ameoverlook tu, naamini akija atarekebisha...Mheshimiwa Regia huwa yupo makini!
     
  15. escober

    escober JF-Expert Member

    #15
    Feb 13, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 391
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    a good move
    all da best and keep updated
     
  16. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #16
    Feb 13, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    hiz ni habari nzuri sana,
    keep going CDM
    mpaka kieleweke:coffee::coffee::roll:
     
  17. G

    Gurtu JF-Expert Member

    #17
    Feb 13, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 1,202
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Regia nashukuru kwa taarifa yako. Nimeona mara kadhaa umekuwa ukituhabarisha kuhusu matukio mbalimbali yanayohusu shughuli za Chadema humu jamvini.

    Ninapendekeza suala hili lisiwe kama bahati tu. kutupasha liwe suala endelevu na liwe chini ya mwongozo wa Chadema. Chadema itambue kuwa habari kama hizi ni muhimu kwa wapenzi wa Chadema na wananchi kwa ujumla. Hivyo ni vizuri vyanzo vya habari rasmi za Chama vikidhibitiwa itawasaidia kuepusha upotoshaji wa habari.
     
  18. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #18
    Feb 13, 2011
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 2,589
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Mu-sir anaomba radhi kwani hana access ya Internet tena kutoka viwanja vya Sabasaba, thread(s) zimeunganishwa na ya Regia
     
  19. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #19
    Feb 13, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hilo ndiyo neno - Hakuna kulala mpaka kieleweke! Ahsante sana dada Regia,ahsante sana
    chadema
     
  20. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #20
    Feb 13, 2011
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,584
    Likes Received: 9,138
    Trophy Points: 280
    Hapa ndio umuhimu wa CDM kuwa na combo chake cha habari Kama Radio au Tv unapoonekana,habri Kama hizi zilitakiwa zisambae Kama kimbunga nchi nzima ili mwamko uwe juu zaidi maana vyombo vingine vya habari sio vya kutegemea sana kutoa uzito kwa mambo Kama haya pamoja na umuhimu wake
     
Loading...