Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema wateswa na CCM

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by tata mura, Oct 29, 2012.

  1. t

    tata mura JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2012
    Joined: Sep 27, 2012
    Messages: 275
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Katika matokeo ya Madiwani yaliyokuwa yanasubiliwa na wengi yameonyesha kuwa bado CCM ni Chama ambacho bado kinakubalika kwa wengi, licha ya majigambo mengi kwa viongozi wa chadema kabla ya uchaguzi kuwa chadema watashinda kwa kishindo. CCM Kata 23 Chadema Kata 05 TLP Kata 01, wasiojua hesabu wataFIKILI Chadema wamepanda kumbe ni hesabu za kizamani, hivi kobe kwa mwendo wake anaweza kushindana mwendo kasi na Gari? Ndivyo Chadema watakavyo jipongeza. Hebu tuhoji matumizi ya fedha makubwa kwenye kampeni na matokeo haya uwiano upo kweli?.

    Tafakari kisha ungana kujenge Nchi siyo kuibomoa
     
  2. tembeleh2

    tembeleh2 JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 768
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tukipata takwimu kwa kila kata ya uchaguzi itakuwa nzuri zaidi.
     
  3. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    upo sehemu gani hapa lumumba nikununulie chakula kabla hujaenda kwa Nape kudai ujira wako kwa thread yako hii?
     
  4. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #4
    Oct 29, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nenda chooni kwanza...
     
  5. T2015CCM

    T2015CCM JF-Expert Member

    #5
    Oct 29, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 7,540
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 133
    Itabidi wachapane Makonde na wao ndipo waweze kushindana na chama kubwa CCM, subiri kimbunga 2015, hata hizo tano sasa hawatazipata.
     
  6. T2015CCM

    T2015CCM JF-Expert Member

    #6
    Oct 29, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 7,540
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 133
    Kwani alichosema hapo nacho kinahitaji siasa wakati ni ukweli mtupu.
     
  7. Aggrey86

    Aggrey86 JF-Expert Member

    #7
    Oct 29, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 856
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Haya matoke c mazuri kabisa kwa chadema huo ndo ukweli ni lazima chadema wakae watafakari tatizo ni nini?
     
  8. T2015CCM

    T2015CCM JF-Expert Member

    #8
    Oct 29, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 7,540
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 133
    Takwimu tena za nini wakati umeshaambiwa CCM 23, CDM 5, TLP 1. Au ndo kusema haujaamini macho yako? wengine tunajua CCM ni noma wao si wakuongea majukwaani vitendo tu.
     
  9. m

    majebere JF-Expert Member

    #9
    Oct 29, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,189
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    usimlaumu bana, amechanganyikiwa baada ya kupata kipigo cha mbwa kichaa
     
  10. S

    Salary Slip JF-Expert Member

    #10
    Oct 29, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 17,365
    Likes Received: 13,315
    Trophy Points: 280
    Mtaji wa ccm ni umbumbu na ujinga wa watanzania na si vinginevyo.
     
  11. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #11
    Oct 29, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Labda ni kutafakari tu,
    Kabla ya chaguzi hizo CCM ilikuwa inashikia kata ngapi? Hivyo hivyo kwa CDM,TLP na wengine?
    Baada ya hapo kujua imeongeza idadi ya kata ilizokuwa inashikilia awali au imepunguza? Na kwa asilimia ngapi?
    Then, utajua nani kafanya nini.
     
  12. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #12
    Oct 29, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwa akili yako unampiga teke kobe hujui unamuongezea mwendo. Pole
     
  13. Blessed

    Blessed JF-Expert Member

    #13
    Oct 29, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 2,395
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    hicho ulichosema mleta uzi kweli,lakini kweli zaid ni kwamba ccm imepunguza idadi ya madiwan na chadema imeongeza,binafsi nilitegemea ushindi mkubwa zaidi,lakini matumaini yngu bado ni makubwa na cdm,
     
  14. TOWNSEND

    TOWNSEND JF-Expert Member

    #14
    Oct 29, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,582
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    du huu ni ushindi mkubwa kwa cdm sikutegemea kwenye huu wakati mgumu wa undemocrasia maanake kila kitu ni cha ccm ....hakika cdm wamenifurahisha endeleza m4c ....pole pole tutafika
    kumbuka ccm 50 yrs + ubabe + pesa +wizi sio sawa na cdm 20 yrs
     
  15. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #15
    Oct 29, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Sasa hivi wameongezea na rushwa, vurugu na kumwaga damu
     
  16. RICARDO KAKA

    RICARDO KAKA JF-Expert Member

    #16
    Oct 29, 2012
    Joined: May 26, 2012
    Messages: 867
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    tutajie majina ya kata aisee! na chama kilichoshinda kwenye mabano!
     
  17. njeeseka

    njeeseka JF-Expert Member

    #17
    Oct 29, 2012
    Joined: Oct 19, 2012
    Messages: 668
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 45
    all in all, itabidi tukae kitako kuangalia mbinu gani ccm wanazitumia na tupunguze maneno mengi jukwaani yasiyokuwa na msingi hasa malumbano, shutuma na lawama. kwa sasa wananchi wengi wamekuwa waelewa hivyo wanahitaji hoja hivyo dakk tulizonazo zitumike kwa makini. nimeshuhudia mkutano mahali fulani dah, jamaaa mwanzo mwisho ni vitisho mwisho akafuatwa kwamba muda umekwisha ampishe mgombea alonge wakati yeye ndo alipaswa kumnadi. dah alipofika naye mgombea naye mwanzo mwisho ndani ya dkk 05 alizobakiziwa. hii inapaswa kuwekewa kamati tuijadili au la!!!
     
  18. Tukundane

    Tukundane JF-Expert Member

    #18
    Oct 29, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 6,108
    Likes Received: 619
    Trophy Points: 280
    Ni kweli mkuu ccm wameitesa sana chadema.kwenye kata niliko kulikuwa na uchaguzi wa diwani na ccm wameibuka kidedea baada ya kumwondowa msimamizi msaidizi ambae walimwona kuwa hata wasaidia kupata ushindi na kumweka yule ambae waliona kuwa atawasaidia. kitu ambacho chadema hawakuwa na uwezo wa kukifanya.walizunguka kwa kila mpiga kura kwa kufuata orodha ya kwenye daftari majira ya usiku na kutowa tsh10000/=kwa kila mpiga kura jumla walikuwa wapiga kura 2000.kupandikiza chuki kati yawananchi na chadema kwa kuwashambulia wananchi usiku na kuwaaminisha wananchi kuwa waliofanya hivyo ni chadema na kuwalaghai wale ambao wamekataa matakwa yao kuwa wakienda kupiga kura watapigwa mabom na polisi na wakati huo polisi wanakuwepo kwa ajili ya usalama. wakati huo huo wanawageukia wapiga kura wao waliohongwa na kuwaambia kuwa wasihofu kwenda kupiga kura hawatashambuliwa na chadema waliyokuwa wanawashambulia kwani wamewaletea askari wa kuwalinda.walitumia ujinga wawapiga kura ambao wanaiona ccm kama mama yao na baba yao.mbinu ambayo chadema hawana na kwa mtindo huu ccm watazidi kuitesa chadema.
     
  19. t

    tata mura JF-Expert Member

    #19
    Oct 29, 2012
    Joined: Sep 27, 2012
    Messages: 275
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wimbo huo wa kila kushindwa badili ubeti wake ili uwe mpya
     
  20. faithful

    faithful JF-Expert Member

    #20
    Oct 29, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 375
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Wewe sio mtanzania?
    Kama Ni mtanzania basi wewe Ni kubwa la wajinga!
     
Loading...