Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA Washinda kesi mahakamani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by NGOWILE, May 30, 2012.

  1. N

    NGOWILE JF-Expert Member

    #1
    May 30, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 454
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Viongozi wa CHADEMA mkoa wa Dodoma waliokuwa wanakabiliwa na kesi ya kufanya mkutano pasipokuwa na kibali cha polisi leo wameachiliwa huru na mahakama ya mkoa wa Dodoma.

    Hii imetokana na upande wa mashtaka (Jamhuri) kushindwa kutoa ushahidi wa kujitosheleza kuwatia watuhumiwa hatiani.

    Nafuatilia nakala ya hukumu nitawawekea muda sio mrefu.
     
  2. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #2
    May 30, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    verry good
     
  3. RICARDO KAKA

    RICARDO KAKA JF-Expert Member

    #3
    May 30, 2012
    Joined: May 26, 2012
    Messages: 867
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kilichobaki ni kuendelea kubomoa ngome kuu za MAGAMBA. :lock1:
    pongezi kwa makamanda, japo najua MAGAMBA hawajafurahishwa na hii hukumu hiyo.:israel:
     
  4. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #4
    May 30, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,560
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    Lengo la jamhuri lilikuwa ni la muda mfupi nalo lilitimia siku ile, nyuma ya jamhuri alikuwepo ccm!
     
  5. h

    hans79 JF-Expert Member

    #5
    May 30, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Hiyo inaonyesha jinsi serikali ya hovyo na kesi za ndoto, ahyo yote ni matumizi mabaya ya mali za umma kwani hawana wema na nchi hii.
     
  6. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #6
    May 30, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Nilisema tangu jana kuwa hapo hakuna kesi. Nadhani lengo lao lilikuwa ni kuwaletea usumbufu viongozi wa cdm. Mapambano na m4c yanawapa kiwewe magamba ndio maana wanatapatapa! Hatahivyo naipongeza mahakama ya ddm kwa kuifanya kazi yao vema. Nadhani sasa polisi wataeleweshwa kwamba kazi yao ni kupokea taarifa na kujipanga kutoa ulinzi na sio kutoa vibali kwa mikutano!
     
  7. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #7
    May 30, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,532
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    bravoooooooo............
     
  8. G

    Godwin Mneng'ene Verified User

    #8
    May 30, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 217
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    safi sana kijana! unatoa taarifa nzuri na za uhakika.
     
  9. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #9
    May 30, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Inabidi hao jamhuri washitakiwe pia na jamhuri kwa kuisababishia hasara serikali.
     
  10. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #10
    May 30, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    haki Imetendeka, Jamuhuri walipe gharama za kesi
     
  11. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #11
    May 30, 2012
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Hawa watu huenda huwa wanasoma humu kabla ya kufanya maamuzi yao. Jana nilisema kuwa kesi kama hizi zinawapatia upper hand washitakiwa kwani wakifungwa inakuwa ni kifungo cha kisiasa na kuwapatia international organisation sababu za ku-monitor ufanyaji kazi wa vyombo vyetu, pia wakishinda kwa mahakama kusema ni haki yao inawaondolea polisi nafasi waliyojipachika ya kuwa waratibu wa shughuli za vyama vya siasa. Nikasema njia pekee kusema haijathibitishwa ili Polisi waendelee kutishia vyama. Soma hapa chini zaidi,

    http://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-siasa/270717-hukumu-viongozi-wa-chadema-kesho-30-5-2012-mahakama-kuu-kanda-ya-dodoma.html#post3957451
     
  12. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #12
    May 30, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    ha ha ha nacheka kwa furaha kuku nikikanyaga kadi za magamba hapa
     
  13. KML

    KML JF-Expert Member

    #13
    May 30, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 862
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    tatizo magamba hawajui kwa kufanya ivyo ndo wanaipaisha CDM wao wanazani wanaididimiza kumbe vice versa:happy:
     
  14. T

    Topetope JF-Expert Member

    #14
    May 30, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 261
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Inapendeza
     
  15. M

    Molemo JF-Expert Member

    #15
    May 30, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Tangu lini Shetani akamshinda Mungu?
     
  16. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #16
    May 30, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Safi sana!Kaza buti CDM!
     
  17. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #17
    May 30, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,488
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    Bado hukumu ya RMs COURT ARUSHA.2TAPETA TU
     
  18. B

    BOTOPLAM Member

    #18
    May 30, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kazi hii inayofanywa na chama changu, ikiendelea kupanda bila kurudi nyuma hadi 2015, nina hakika tutashinda!
     
  19. Zuia Sayayi

    Zuia Sayayi JF-Expert Member

    #19
    May 30, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 817
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Mission complete!
     
  20. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #20
    May 30, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,558
    Likes Received: 454
    Trophy Points: 180
    Safi sana,asante pia kwa taarifa
     
Loading...