Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema wakimbiza mwenge mbeya

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ngomo, May 16, 2011.

  1. Ngomo

    Ngomo Senior Member

    #1
    May 16, 2011
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 193
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Baada ya ziara ya chadema mkoani mbeya. Mpango wa kuwasha mwenge umefutika na sasa mwenge utawashwa butiama. Kuna tetesi hapa mwenge hautowashwa hapa kwasababu ya nguvu kubwa ya chadema. Hivyo ni mikoa mingapi itakimbiwa kwa nguvu hii ya cdm. Kumbuka hatakikao cha uwekezaji kilihamishwa arusha na kufanyika dar kwa sababu hii pia. Je tutafika?
     
  2. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #2
    May 16, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Na bado, hata semina elekezi zimepelekwa dodoma nadhani kwa sababu hii
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    May 16, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,245
    Likes Received: 5,543
    Trophy Points: 280
    Mwenge????? Waupeleke watakako hauna faida kwetu
     
  4. Bob

    Bob JF-Expert Member

    #4
    May 16, 2011
    Joined: Sep 10, 2007
    Messages: 264
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    How much does it cost kukimbiza mwenge Tanzania nzima? What is its value for tax-payers money? why?
     
  5. M

    Makupa JF-Expert Member

    #5
    May 16, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    It is just another way to misuse tax payers money
     
  6. The Emils

    The Emils JF-Expert Member

    #6
    May 16, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mwenge ni hirizi ya mafisadi hatuutakiiĆ­!
     
  7. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #7
    May 16, 2011
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    inabidi chadema wapige kambi butiama hata ya siku moja butiama, tena ikiwezekana hata mama maria nyerere audhurie huo mkutano, then tuone huo mwenge utaamishiwa wapi?
     
  8. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #8
    May 16, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Enzi za Mwalimu nadhani kulikuwa na maana ya kukimbiza mwenge, kwa sasa nadhani ni ubadhilifu na matumizi mabovu ya kodi zetu, kwa maana nyingine ccm wananufaika sana kwa kupitia mgongo huu, mbali na pesa kutumika vibaya inasemekana kwamba mikesha ya mwenge pia huchangia maambukizi ya VVU.
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    May 16, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,678
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    Huu mwenge hauna maana kwa sasa!
     
Loading...