Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema wageuziwa kibao kuhusu fujo, wafuasi wake kukamatwa

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Halisi, Oct 16, 2010.

  1. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2010
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Macmillan George ? JAKAYA MRISHO KIKWETE FOR 2010: Bila kutumia akili wameanza kuwavisha wafuasi wao njano na kijani na kuwaambia waanzishe fujo ili tuonekane ni sisi. Nawaombeni wana CCM watu wapenda amani tusiwe wajingakama wao, tuwe watulivu wala tusijibizane nao wanatafuta sababu ili waseme ni sisi. Wameanza hili walipowaona waangalizi wa nje wamekuja ili waone upuuzi wao na kuuhusisha na CCM. Wale so wajinga kama wao nyie endeleeni matokeo yake wapiga kura wenu wachache mlo nao wataishia jela na mahospitalini wakiugulia madonda ya wao kwa wao, mwisho wa siku mseme mmeibiwa kura.

    CCM tuko imara na hakika kwa pamoja tutashinda kw kishindo!

    Kidumu Chama Cha Mapinduzi!

    JK Hoyeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee

    Source: Face Book
     
  2. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2010
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Na wale jamaa waliokatwa mapanga Musoma je, walikatwa na wafuasi wa CHADEMA? Na vuvuru zilizoanzishwa kwenye kampeni ya Freeman Mbowe juzi je, hawakuwa vijana wa CCM?
     
  3. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2010
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Mkuu Jasusi ndio hao jamaa anaodai kwamba ni wafuasi wa Chadema na kwamba waTawekwa nddani wA chaden ili wasipigige kura wafuasi w chadema
     
  4. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #4
    Oct 16, 2010
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kweli kunguni hawezi badilika...bali ni kunguni daima!!
     
  5. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #5
    Oct 16, 2010
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Hebu niambie tena? Yaani jamaa aliyekatwa panga ndiye atawekwa ndani kwa sababu anataka kuichafulia sisi em? Na wale waliotumia mapanga je, watafanyiwa nini?
     
  6. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #6
    Oct 16, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    kutokuwa na akili ni ugonjwa mbaya sana maishani...na upumbavu ni kitu kibaya mnooo....Nadiriki kusema CCM ni wapumbavu sana kwa urguments zao za kitoto zinatia mpaka kichefuchefu kwa kweli
     
  7. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #7
    Oct 16, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,290
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Huna ushahidi wowote ule wa majina ya waliohusika na huu wako sasa ni mfano mzuri wa mropokaji
     
  8. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #8
    Oct 16, 2010
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Kaka kuna mtu humu kasema vizuri kwamba watu hawana akili na wanawadharau sana Watananoia wa 2010, yaani akili yao wanataka kuchakachua hata mnatukio!!! Ndio maana kina Shimbo hadi sasa wanasita kutoa taarifa ya matukio anatoa JK ktk mikutano ya hadhara na Kamati Kuu
     
  9. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #9
    Oct 16, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hivi hakuna alshabab bongo??
     
  10. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #10
    Oct 16, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    This is called "mind diarrhea" or "mouth diarrhea"!!!!!!
    You're just giving out upuuzi tu,sijui hata aibu huna ukiwa unaandika au unajikaza kisabuni????
     
  11. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #11
    Oct 16, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Aisee nimejiunga na mtandao wa kikwete FB namtungua huko huko.
    nimekuta wajinga wengi wanaongea ndoto na kumfagilia sana ila ndo nshaanza kumpiga dozi kule kule
     
  12. eucalyptos

    eucalyptos JF-Expert Member

    #12
    Oct 16, 2010
    Joined: Jan 23, 2010
    Messages: 365
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kauli ya cc... Kuwa watu watewekwa ndani (kufungwa) na watashindwa kupiga kura IMEJIRUDIA kama alivyowaambia waalimu etc (kuna dondoo iliyojificha).

    Tuwe makini hapa, Mungu huwaokoa wanyonge waliochoshwa na kukandamizwa, kwa nguvu zake yeye Mungu mwenyewe huwalipa malipo ya kutosha wakandamizaji.

    Ashukuriwe Yeye Mungu kwakuwa si mtu hata asione, wala si mwanadamu hata aendelee kuvumilia watz kulaghaiwa. Ana nguvu nyingi sana na hata sasa zinafanya kazi Tz.
     
  13. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #13
    Oct 16, 2010
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Mrembo alshabab wa nini tena jamani
     
  14. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #14
    Oct 16, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Na AG ameshaanza kufanya kazi ya uwakili kwa CCM kwani amepeleka malalamiko kwa NEC kuwa chadema wanatoa kauli za kutishia amani.
    naamini kweli kwamba ccm ina watu wake kila idara za serikali
     
Loading...