Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA vs Sauti Huru

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Najijua, Aug 11, 2011.

  1. Najijua

    Najijua JF-Expert Member

    #1
    Aug 11, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,027
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Wadau toka jana nimejaribu kutafakari pasipo kupata majibu sahihi kuhusu gazeti linalo itwa Sauti Huru na habari zake zzote zimekaa kishabiki na kichochezi ambapo hazina hata uzito na mashiko hata kidogo
     
  2. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #2
    Aug 11, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,647
    Likes Received: 1,292
    Trophy Points: 280
    Wewe unasoma gazeti tu siku moja hlf unatoa hoja, mbona huyaongelei magazeti ya uhuru, the citizen, habari leo nk. Au unafikiri kwa kutumia makalio nini?
     
  3. Najijua

    Najijua JF-Expert Member

    #3
    Aug 11, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,027
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    acha matusi tujadili hoja,hayo unayo yasema tayari inajulikana ni mali za ccm na serikali yao!kweli we wa kusoma
     
  4. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #4
    Aug 11, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Anatumia batax na sio makalio yenye tafsida nzur
     
Loading...