Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA viporo hivi vitaisha lini?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MPAMBANAJI.COM, May 3, 2012.

  1. MPAMBANAJI.COM

    MPAMBANAJI.COM JF-Expert Member

    #1
    May 3, 2012
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Salam sana WanaJF na Watanzania wote wapenda maendeleo...nipo hapa Same baadae ntaelekea Mwanga..nashangazwa sana na baadhi ya viongozi wa kichama..hawakubaliki kabisa..Naam.... ntakuja lini huku kuwaelimisha hawa Jammaa ili wawezekufunguka na kufahamu tafsiri za maendeleo, haki na wajibu?.Kumepooza sana huku...tafadhalini sna mwahitajika katika maeneo haya.


    Aksante.. sanaa
     
  2. I

    Iramba Junior Member

    #2
    May 3, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi nadhani ni vizuri kila mtu mahali alipo afanye something! Ni vigumu sana kwa CDM Taifa kupita kila kona ya nchi hii!Jana niliipenda comment moja ya Heche alipokuwa anafungua/kupokea wanachama wapya katika chuo kimoja cha elimu ya juu ambapo aliwasihi wasomi wetu kwenda kugombea nafasi za chini ili elimu ya uraia ianze kutolewa huko huko. Ni vizuri kila mtu kwa nafasi yake akafanya kitu na tusisubiri CDM Taifa kuja kila sehemu ya nchi hii ni vigumu sana!
     
  3. C

    Curriculum Specialist JF-Expert Member

    #3
    May 3, 2012
    Joined: Oct 8, 2007
    Messages: 2,737
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Uko sahihi na yoka nilipolingundua hili niliacha kupost post za aina hii! Nikikuta kuna uhitaji wa elimu ya chadema naitoa mwenyewe! Akina Mbowe hawawezi kufika kila kijiji tukiwasubiri tutsongeza muda wa ccm kututawala!
     
  4. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #4
    May 3, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kwli mkuu.
    juzi nilikuwa pale ndungu nikicheza draft na wazee pale stend nikaona tangazo la ccm la kuhusu kuchukua fomu za kugombea nafasi mbalimbali za chama nikawauliza wale wazee vipi mchakato unaendeleaje?
    wengine wakasena hata hawajui na wengine wakasema hakuna watu wa kuchukua fomu,nikawauliza hapo zamani ccm walikuwa na kawaida ya kuweka matangazo?wakasema haikuwa kawaida yao ila sasa mambo yamewafika shingoni.
     
  5. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #5
    May 3, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Ukichinja ng'ombe au mbuzi huwezi kumchuna kama unamenya ndizi mbivu..........kuna meneo ya kuanzia ili uchunaji uwe rahisi zaidi.......
     
Loading...