Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA sasa Tishio GEITA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Molemo, Oct 11, 2012.

  1. M

    Molemo JF-Expert Member

    #1
    Oct 11, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    MIKUTANO ya vuguvugu la mabadiliko (M4C) inayoongozwa na Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA), imetikisa Jimbo la Busanda, wilayani Geita, mkoani Geita, baada ya wanachama 18,670 wakiwamo wazee na makada wa siku nyingi wa Chama Cha Mapinduzi (CCM) kutimkia CHADEMA.
    Mbali na kuzoa maelfu ya wanachama, pia chama hicho kimeunda uongozi kwa kuteua wenyeviti, makatibu, na wahazini wa chama kwenye kila kata zilizokuwa hazina uongozi ngazi ya tawi.
    Viongozi waliosimikwa ni wenyeviti, makatibu, wenezi na wahazini wa matawi pamoja na wale wa jumuiya mbalimbali za chama hicho hususan wazee (BAWAWACHA), Vijana (BAVICHA) na Wanawake (BAWACHA), lengo likiwa ni kukiimarisha chama kuelekea uchaguzi mkuu wa mwaka 2015.
    Akizungumza na waandishi wa habari wakati wa kikao cha majumuisho ya ziara yake kwenye jimbo hilo juzi, Kiongozi wa M4C mkoani Geita, Alphonce Mawazo, alisema wana CCM waliojiunga na chama hicho ni kutoka kata 13 kati ya 16 za jimbo hilo.
    Alisema kati yao 11,235 ni wanachama wapya na 7,435 ni waliovua gamba na kuvaa gwanda, ili kuhakikisha CHADEMA kinaibwaga CCM kwenye uchaguzi mkuu wa mwaka 2015 na kuingia Ikulu.
    Aliwataja miongoni mwa wazee na makada wa siku nyingi wa CCM waliorudisha kadi za CCM ni Thereza Lugembe (79) mkazi wa Kijiji cha Nyabulolo, Kwando Maduhu (109) mkazi wa Kijiji cha Nyarugusu na Shija Mihambo (87) mkazi wa Bugogo Bukoli ambaye alikuwa mwanachama wa CCM tangu Julai 7, mwaka 1979 kwa kadi namba C.812836.
    “Kazi hii si ndogo…tunapambana na chama ambacho kina mizizi kila kona…tumezoea kuona vijana ndio wanajiunga na CHADEMA…lakini unapoona wazee nao wameanza kukimbia ujue saa ya ukombozi imekaribia,” alisema Mawazo.


    Source:Tanzania Daima
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Oct 11, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,113
    Likes Received: 5,314
    Trophy Points: 280
    Time will tell.....
    CCM, you cant stop the rain.
    Chadema ni kama mvua, inapiga tu hata ukibeba mwavuli
     
  3. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #3
    Oct 11, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    CHADEMA wanatembeza kipigo cha mbwa mwizi kwa ccm bila huruma........................

    Tanzania ya 2015 itakuwa hivi:
    178901_218352028281589_1224983986_n.jpg
    R.I.P. My dear CCM
    [​IMG]
     
  4. M

    Mtabe JF-Expert Member

    #4
    Oct 11, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    chadema ni kama moto wa petrol hauzimiki kirahisi sana. Kila la heri makamanda kandamizeni vya ukweli wakuu. Mawazo big up, bananga twende kazi.
     
  5. M

    Molemo JF-Expert Member

    #5
    Oct 11, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Kumbe Kamanda Alphonce Mawazo ni Jembe sana.
     
  6. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #6
    Oct 11, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
    Ukiangalia kwa makini vidole vimeelekea kaskazini why?
     
  7. M

    Mr jokes and serious Member

    #7
    Oct 11, 2012
    Joined: Oct 4, 2012
    Messages: 78
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waelimishwe umuhimu wakupiga kura hao wa2,tunataka ushindi mkubwa na wala co wakubeza people ponnnnonwer.
     
  8. Y

    Ye Nyumbai Senior Member

    #8
    Oct 11, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha ujinga, elimika!!
     
  9. M

    Molemo JF-Expert Member

    #9
    Oct 11, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Umesema neno mkuu.
     
  10. M

    MACHUPA Member

    #10
    Oct 11, 2012
    Joined: May 29, 2007
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    wewe ulitaka vielekee wapi
    labda utuambie
     
  11. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #11
    Oct 11, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Jeneza linaelekea wapi? Au Lumumba
     
  12. N

    Ndyali JF-Expert Member

    #12
    Oct 11, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,215
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    Turufu ya mwisho waliyo nayo ccm kwa sasa juu ya kuzimisha moto wa M4C ni kumtumia Tendwa kuifuta CHADEMA! Vinginevyo ccm hawana ubavu wa kuuzimisha moto wa M4C ndani ya Magwanda.
     
  13. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #13
    Oct 11, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Duh jeneza la CCM ni zuri balaa!
     
  14. Steven Robert Masatu

    Steven Robert Masatu Verified User

    #14
    Oct 11, 2012
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 2,169
    Likes Received: 340
    Trophy Points: 180

    Mkuu Ritz, nakukubali kwa kuhamisha watu kwenye mada. Kausha mkuu utatusababushia ban wenzio.

    :focus: all the best makamanda mpaka kieleweke, ALUTA CONTINUA!!!!!!!!!!!!!!
     
  15. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #15
    Oct 11, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,040
    Likes Received: 808
    Trophy Points: 280
    Kwa kuwa ndipo ukombozi ulipootea mizizi.
     
  16. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #16
    Oct 11, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Duh, naona wamekula chumvi nyingi hapo wamekubali mabadiliko, CCM should leave the country silencely.
     
  17. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #17
    Oct 11, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,952
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Dah ila kamanda wangu Ritz we ni mwisho, ulichoona ni vidole kueleke kaskazini? Una mambo mengi sana kichwani mkuu!!!
     
  18. Ndoa

    Ndoa JF-Expert Member

    #18
    Oct 11, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 984
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35





    rest in hell ccm
     
  19. N

    Ngoni Member

    #19
    Oct 11, 2012
    Joined: Mar 22, 2008
    Messages: 87
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa sababu kiganja kipo kusini kati
     
  20. piper

    piper JF-Expert Member

    #20
    Oct 11, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 3,260
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    CDM ni kama kimbunga
     
Loading...