Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema Kuzindua Tawi Tabata-Mawenzi. Tunaomba Ulinzi wa Polisi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ng'wanangwa, Nov 28, 2010.

  1. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #1
    Nov 28, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Ndiyo.

    Leo.

    Eneo la Mawenzi.

    Saa 11 jioni.

    Lengo ni moja tu. Kuwa kuunda serikali ya mtaa 2014. huku kwetu CCM hawauziki. hawakubaliki.

    Tunaomba ulinzi.

    Ulinzi wa polisi.

    Naskia. Polisi. Wamepiga marufuku. Mikusanyiko.

    Mikusanyiko ya Chadema.

    Washindwe. Kwa Jina la Yesu.

    Tunaomba ulinzi dhidi ya Green Guard.

    Ndiyo kazi ya polisi. Kulinda Raia. Wanachama wa Chadema nao ni raia.

    Wanastahili kulindwa.

    Au polisi na nyie ni CCM? Siyo walinzi wa Raia? Tunawakaribisha kwenye mkutano wetu. nyie polisi. ahsanteni.

    Nawasilisha.
     
Loading...