Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA kuwasha moto Arusha leo 25 May, 2011

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ngurati, May 25, 2011.

  1. n

    ngurati JF-Expert Member

    #1
    May 25, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 221
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Leo mchana kutakuwa na mkutano wa hadhara arusha maeneo ya St. Thomas karibu na Ottu. Utahutubiwa na Lema(mb), Nassari, na madiwani wote wa chadema arusha.

    Mkutano huu umeandaliwa na madiwani kuelezea wananchi utekelezaji wa ilani ya chadema kwenye kata zao, progress na kuendelea kuhoji uhalali wa meya feki wa arusha.
     
  2. O

    Omr JF-Expert Member

    #2
    May 25, 2011
    Joined: Nov 18, 2008
    Messages: 1,160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Basi stori itakua Tarime, hawana lingine la kujadili. sasa mchana watu si wako makazini, au ndio mkutano wa majobless huo
     
  3. Nyami2010

    Nyami2010 JF-Expert Member

    #3
    May 25, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 227
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mkutano una kibali halali?

    Hatupendi damu ya Watanzania iendelee kumwagika pasipo sababu za msingi.
     
  4. F

    FJM JF-Expert Member

    #4
    May 25, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Yes, kazi ya kukomboa nchi kutoka kwa manyan'gau!
     
  5. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #5
    May 25, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145

    mbona mtawachanganya polisi Jua polisi wamepelekwa Tarime
     
  6. F

    FJM JF-Expert Member

    #6
    May 25, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    ha ha ha ha ha.... umenichekesha sana mkuu wangu. Naomba baada ya hapo wafanye mkutano pande nyingine kabisa.
     
  7. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #7
    May 25, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Asante kwa taarifa. Tunawatakia mkutano mwema.
     
  8. B

    Ba Happy Member

    #8
    May 25, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 5
    Acha uongo we ndio m/kiti wa kikao maana unatoa ajenda ambazo unataka aman itoweke . KAULI YA MAANA NI KUWATAKIA MKUTANO MWEMA NA WENYE AMANI NA MAFANIKIO
     
  9. n

    ngurati JF-Expert Member

    #9
    May 25, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 221
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    nani ambaye sio jobless kwenye hii tanzania ya ccm???? ww pamoja na wazazi na ndg zako walioko kijijini wote ni majobless. ukivunjika kiuno leo huna social security scheme yoyote ya kukuakikishia maisha hata kama umeajiriwa benki gani. u are a jobless still. zinduka

    na usitupangie muda wa kuongea na mbunge wetu, nenda kajipangie muda wa kuongea na nape.
     
  10. F

    FUSO JF-Expert Member

    #10
    May 25, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,742
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    vp hakuna habari za kiintelligensia so far?
     
  11. M

    Magarinza Senior Member

    #11
    May 25, 2011
    Joined: May 9, 2008
    Messages: 122
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nahis akili yako inaishi yalipo makalio yako.
     
  12. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #12
    May 25, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    them be careful, wazungumzie mambo tu ya kimaendeleo na utekelezaji wa ilani yao ktk hizo kata kama walivokwisha ainisha, wazungumzie pia mipango mikakati ijayo ya kimaendeleo. pamoja na yote yanayotokea such as in Tarime but people nadhani wanapenda pia kusikia mipango/mazungumzo ya kimaendeleo and way forward,
     
  13. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #13
    May 25, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135



    Usiogope kijana tulia

    UKIOGOPA KUJAMBA KWA NGUVU JARIBU SILENCE HALAFU LINGANISHA HARUFU.
     
  14. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #14
    May 25, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,156
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    kwa hiyo mkuu siku hizi wewe ndio unapanga ratiba za chama, moja kwa moja umeisha jua na agenda.
     
  15. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #15
    May 25, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    haya madharau CCM mnayatoa wapi? lakini iko siku tutaheshimina tu..Kwa hiyo watufanye usiku....!?
     
  16. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #16
    May 25, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,444
    Likes Received: 2,438
    Trophy Points: 280
    Kwani wewe una kazi gani mbona uko JF 24/7 kazi huwa unafanya wakati gani.
     
  17. O

    Ogwari Member

    #17
    May 25, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Report ya intelegencia inasemaje
     
  18. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #18
    May 25, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    asanteni kwa taarifa, yapo mambo mengi watanzania wa arusha tunatakiwa kuyauliza kupitia mikutano kama hii, tunajua inagharama sana pale polisi wa ccm watakapoamua kutumia nguvu kwa wananchi bila sababu.

    kamanda lema atatusaidia sana kujua mustakbali wa nchi hii, na nini kinachoendelea kuhusu suala la umeya wa arusha, nini kinachoendelea kuhusu suala la wananchi wa tarime waliopigwa risasi kisogoni na polisi wa ccm.

    Naunga mkono 100%

    Peopleeeeeeezzzzzzzzz!!!!!!!!
     
  19. m

    mzalendofungo Member

    #19
    May 25, 2011
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nadhani ww utakuwa sis m fisadi au kataa.
     
  20. m

    mzalendofungo Member

    #20
    May 25, 2011
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thanks. Keep it up
     
Loading...