Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA kuunguruma Musoma mjini

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mgeni wenu, Jan 10, 2012.

  1. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #1
    Jan 10, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Chama Cha Demokrasia na Maendeleo(CHADEMA)kitafanya mkutano wa Hadhara katika Shule ya Msingi Mkendo,katika mkutano huo wa Hadhara utakaohutubiwa na Meya wa Mji wa Musoma(Alex Malima)pia atakuwepo Mbunge wa Jimbo hilo(Vincent Nyerere)na Mbunge wa viti Maalum(Ester Matiko) mbali na salam za Mwaka mpya na Ufafanuzi wa katiba pia wataelezea Mafanikio ya Maendeleo ya Jimbo Hilo tangu waingie Madarakani
     
  2. Mkondakaiye

    Mkondakaiye JF-Expert Member

    #2
    Jan 10, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 839
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hongereni, lakini mjue kuwa mijini CDM imesha jenga mizizi, kwa sasa ni kukita mizizi vjijini. AMKENI CDM
     
  3. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #3
    Jan 10, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    thanks for infomation ila kumbuka kuleta feedback ya mkutano wote na usilete habari nusunusu au kuleta misifa isiyo na mpangilio leta hoja uwe balanced

    kila la heri mkuu tupo pamoja sana
     
  4. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #4
    Jan 10, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Agizo limezingatiwa mkuu
     
  5. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #5
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hii cdm vipi sasa mi nataka wakaungurume vijijini wao bado wanaunguruma mjini,by the way nieleze kitakachojiri na nataka kujua huyo meya ni wa chama chetu au ni magamba?
     
  6. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #6
    Jan 10, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Huyu meya(Alex Malima)ni meya anayetokana na nguvu ya Umma(Chadema)na ni meya pekee wa Chadema aliyepita bila kupingwa Tanzania ambaye ni CHADEMA.....na ndiyo mwenye Halmashauri inayofanya vizuri bila kelele
     
  7. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #7
    Jan 10, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Naomba tukaungurume sengerema kwa ngeleja.
     
  8. j

    jigoku JF-Expert Member

    #8
    Jan 10, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,302
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Tunaomba kupewa mrejesho baada ya mkutano,na itafaa kukiwa na actualities mkuu.kila la heri
     
  9. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #9
    Jan 10, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Hii ni habari nzuri,

    Kwakuwa wabunge wa ccm na mawaziri wanapita pita wilayani nchi nzima wakijaza watu propaganda za uzuri wa sheria ya mapitio ya katiba mpya, basi limekuwa jambo la kheri sana kwa chadema nayo kwa kuwatumia wabunge wake pamoja na viongozi wake wa kitaifa/mikoa na wilaya wakaendelea kutoa elimu ya uraia kwa wananchi, hasa juu ya sheria ya mapitio ya katiba mpya.

    Kwa kufanya hivi upotoshaji wowote unaofanywa na ccm na serikali yake utakuwa umedhibitiwa na wananchi watapata elimu ya ukweli juu ya sheria ya mapitio ya katiba mpya.
     
  10. Ufunuo

    Ufunuo JF-Expert Member

    #10
    Jan 10, 2012
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 565
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    suala katiba imekaa vizuri, nawatakieni kila la heri.
     
  11. i

    ipogolo JF-Expert Member

    #11
    Jan 10, 2012
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 1,772
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 160
    Ningependa Meya na mh mbunge na cabinet yake inayoongoza Municipal ya Musoma wajikite katika masuala yafuatayo:
    Ukosefu wa maji katika maeneo ya Buhare kigera Nyasho. Ziwa Viktoria lipo jirani sana na maeneo hayo si haki yukose maji.
    Piganieni Chuo cha Buhare kiwe chuo kikuu ili mji uweze kupanuka. Uwepo wa vijana wengi wasomi utasaidia mzunguko wa fedha kuwa mkubwa Nyumba zitapata thamani, daladala zitafanya kazi, stationeries zitapata wateja, hata mama ntilie watauza vyakula.
    Fufueni viwanda vya samaki, maziwa, Mutex ili vijana wapate ajira za kudumu. BODABODA, gutas,sio, mji mdogo sana gaweni viwanja vya makazi kuanzia zerozero. nendeni Makoko hadi mmahare. watu wajenge kusiwe na mizengwe ya kugawa ardhi.
    Alex Kisurula Malima Kyamba, Vincent Joseph Kiboko Nyerere, Ester Mwita matiko na wenzenu wa CDM akina Bwire Nyamwero umizeni vichwa Musoma ibadilike. Angalieni Mwanza kwa akina Manyerere, Kiwia, Wenje mji unaongezeka kwa kasi. Naunga hoja kufanyika mkutano huo.
     
  12. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #12
    Jan 10, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Hoja imeungwa Mkono
     
  13. MAGEUZI KWELI

    MAGEUZI KWELI JF-Expert Member

    #13
    Jan 10, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,925
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    That is what we need..
     
  14. Alfred Daud Pigangoma

    Alfred Daud Pigangoma Verified User

    #14
    Jan 10, 2012
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,727
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Mwaka ndo unaanza na mambo mazuri kama haya. Mungu awazidishie nguvu na uvumilivu>>>>>>>
     
  15. p

    pilu JF-Expert Member

    #15
    Jan 10, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 488
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mnahitajika zaidi vijijini!
     
  16. i

    ipogolo JF-Expert Member

    #16
    Jan 10, 2012
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 1,772
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 160
    Alex Malima kupita bila kupingwa that was obvious, kwanza ni mzaliwa wa musoma mjini, anaufahamu mji, anawafahamu kaka baba dada shangazi, bibi, hata vijana wenzake anafahamu matatizo yao hata kabla hajaingia ktk siasa. Ni kijana msikivu mpenda watu mpenda maendeleo ya kweli. Mcha mungu. Wana Musoma mkimtumia vizuri atawasiadia kuwatoa ktk lindi zito la umaskini unaowakabili. mpeni sapoti acheni u musoma. Nawatakia mkutano mwema wenye mafanikio.
     
  17. FREDRICK KIMARO

    FREDRICK KIMARO Member

    #17
    Jan 10, 2012
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tuko pamoja ila madiwani wafwatao tunaomba wajirekebishe la sivyo nguvu ya uma itatumika kuwatoa madarakani naibu mea diwani wa kamunyonge sodbi diwani wa bweri na diwani wa makoko acheni tamaa mjirekebishe.
     
  18. Chakunyuma

    Chakunyuma JF-Expert Member

    #18
    Jan 10, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 811
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Updates please.........!We want to know what happened in that meeting.
     
  19. K

    KWA MSISI Member

    #19
    Jan 10, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kila laheri wana musoma na mungu awatangulie kwenye mkutano huo.

    By the way juzi siku ya Jumamosi tarehe 07/01/2012 Mh.Tundu Lisu mbunge wa Singida Mashariki alifanya mkutano wa hadhara ktk viwanja vya stand ya zamani mjini Singida pamoja na maovu mengine ya serikali aliozungumzia, muda wake mwingi alitumia kumshambulia mkuu wa mkoa kuhusu "conflict of interest" akidai kwamba kampuni ya mkuu wa mkoa imepatiwa kazi na manispaa isivyo halali ya kuzoa takataka mjini sgd.Waandishi wa habari wa singida hawajaripoti taarifa hizi kwenye vyombo vya habari huenda ni kwa ajili ya woga au wamezibwa midomo.Hebu waliokuwepo huko na wenye taarifa kamili wamwage data.
     
  20. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #20
    Jan 10, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Ujumbe umefika mkuu kwa kuwa na wao ni member humu nadhani wanasoma
     
Loading...