Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA kuandaa maandamano makubwa Igunga Ijumaa kupinga kulipwa DOWANS

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Zak Malang, Sep 28, 2011.

  1. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #1
    Sep 28, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Nimepata habari sasa hivi kutoka Igunga kuwa CDM inaandaa maandamano makubwa Igunga baada ya hukumu ya Mahakama Kuu ya kuitaka Tanesco iilipe kampuni fake Dowans, iliyozaliwa kutoka kampuni nyingine fake ya Richmond.

    CDM wanaangalia uwezekano wa wafuasi wake wa mikoa na wilaya jirani kuhamasisha katika maandamano hayo ambayo yataenda sambamba na kampeni za kulichukuwa hilo jimbo lililotelekezwa na fisadi aliyesababisha tozo hiyo.
     
  2. d

    dguyana JF-Expert Member

    #2
    Sep 28, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 426
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    da nimeanza kuaminiani yule mtoto wa Sheikh Yahaya aliyesema uchaguzi jpili hakuna.
     
  3. d

    dguyana JF-Expert Member

    #3
    Sep 28, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 426
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    da nimeanza kuaminiani yule mtoto wa sheikh yahaya aliyesema uchaguzi jpili hakuna. Ila ni sawa watz tumechoka sasa.
     
  4. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #4
    Sep 28, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0

    Yeeeeessssss!!!!!!! Chadema waamue haraka ili nami niwahi kuchukuwa usafiri wa kufika huko.
     
  5. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #5
    Sep 28, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Yakifanyika maandamano hayo, basi CCM bye bye Igunga. Lakini maandamano hayataweza kukubaliwa na polisi wa CCM kwa amri ya yule Njemba aliyeshikwa ugoni gesti!
     
  6. K

    Kima mdogo JF-Expert Member

    #6
    Sep 28, 2011
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    namimi naja
     
  7. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #7
    Sep 28, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Safi sana, ndio maana nawakubali chadema! Chama la ukweli hili! Uamuzi, Msimamo, Vitendo kwa kwenda mbele!
     
  8. d

    dguyana JF-Expert Member

    #8
    Sep 28, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 426
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimeanza kuamini maneno ya mtoto wa shekhe yahaya alosema uchaguz j2 hakuna. Ila lazima tufikishe ujumbe na sasa naona wakati wa kuvumilia watz upo ukingoni.
     
  9. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #9
    Sep 28, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Superb! huyu jaji ni mfuasi wa CDM? Ameamua kuipa CDM jimbo.
     
  10. m

    mkigoma JF-Expert Member

    #10
    Sep 28, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mkiandamana tu wakati mnajikusanya Cuf tunawaambia kuwa tunapitisha helkopta na kukomba watu wote na maandamano yanafia hapo hapo.
     
  11. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #11
    Sep 28, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Tehe tehe teheeee..................! Bongo hatukjawahi kuishiwa vituko.
     
  12. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #12
    Sep 28, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,014
    Trophy Points: 280
    daaahhhh................jamaaa yuuuuule ka namuona vile anavosepa na magunia yaliyojaa pesa
     
  13. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #13
    Sep 28, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,571
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Wale watetezi(wanasheria)asasi zisizokuwa za ki-Serikali zimefia wapi na pingamizi lao walilokwenda kuweka mahakamani!?,ipo siku atatoka mgeni kwao huko na kuja Tanzania na kushirikiana na viongozi(MAFISADI-CCM)kuuza mkoa mmojawapo hapa Tanzania!!!!!,kwa magamba linawezekana hilo sbb hii pesa wanayolipwa Dowans ni wizi mtupu tena wa wazi na Watanzania tupo kimya tu ni nani aliiweka hii Serikali ya ccm madarakani!!!!?
     
  14. k

    kipakaMwitu Senior Member

    #14
    Sep 28, 2011
    Joined: Feb 19, 2009
    Messages: 159
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    watauza mara ngapi we ciril!? Kama wanauza hecta za eneo 3000,huo c ni mkoa wa katav umeuzwa?! Washangaa nini kama watu wanamilik wilaya kadhaa hapa nchn? Au hujui kuwa toka wimbo wa kilimo kwa wakubwa, watu wamejichotea ardh kupita maelezo?, hujui kuwa cku hz kila mtumish wa umma ni mchumia tumbo?. Kalale kaka,inauma sana,naweza vaa bomu muda wowote!
     
  15. mwakaboko

    mwakaboko JF-Expert Member

    #15
    Sep 28, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 1,625
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    MAHAKAM YA KIMATAIFA!!!!!!!!!!!!!!!
    MAHAKAMA YA KIMATAIFA!!!!!!!!!!!!!!

    MAISHA YANGU YAKO MASHAKANI, NAANZA KUPATA HOFU, IPO SIKU AND IT IS VERY NEAR, NITAKAPOAMBIWA NIMEUZWA NA MAHAKAMA IMERIDHIA NIUZWE KWA KUWA MAKUBALIANO YA MIMI KUUZWA YALIFANYIKA KTK MAHAKAMA YA KIMATAIFA, HIVYO MAHAKAMA YA TZ HAINA MAMLAKA YA KUTENGUA KUUZWA KWANGU. lllllllllllllllllllllllllllllLLLLLLLLLAAAAAA HII BALAA NA LAANA KWA TAIFA. hALAFU MTU MZIMA NA AKILI ZAKE TIMAMU ANASIMAMA NA KUSEMA ETI ANAYETUTENDA HIVI HAMJUI JAAAAMMAAANNNI, IS IT A DEAL????????
    WEZI HAO WEZI HAOWEZI HAOOOOOOOOO!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  16. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #16
    Sep 28, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Siku yao hawa wasio na uchungu wa nchi hii tuwanyonge kabisa wapote kwenye historia.

    Poleni hamna rais kama Mimi
     
  17. k

    kipakaMwitu Senior Member

    #17
    Sep 28, 2011
    Joined: Feb 19, 2009
    Messages: 159
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kweli ndugu, nina Imani na Rais wa zanzibar mara mia,hanavicheko wala mbwembwe za kusafirisafiri. Ya kaz kwenda mbele.
     
  18. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #18
    Sep 28, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hata wakikataa waiunganishe siku ya kufunga kampeni na itangazwe siku ili watu wajue.
    Mipango ifanyike pia ili ipigwe Mwanza,Arusha,Mbeya, Iringa,kigoma,Kagera,Musoma, Kilimanjaro,shinyanga na dar kwa siku moja. Wakimaliza hiyo ipigwe nyingine ya sukari mpaka magamba wachanganyikiwe!
     
  19. j

    jigoku JF-Expert Member

    #19
    Sep 28, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,302
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Nasema hivi kama kuna kiongozi wa CHADEMA anasoma hapa janvini,naomba msibitishe mapema kama maandamano hayo yatakuwepo ili tuje maana kwa hili sasa ni veme tukaonyesha hisia zetu,najiuliza hivi ni kwa wanaojua sheria hivi mimi sio mwizi ila kuingia mikataba na mwizi sio kosa?kwani huyu Richmond ni nani na yuko wapi?kwani ni Dowans asituambie Richmond alimpa dili walikuta wapi na kampuni iko wapi?sasa hicho ndo kilikuwa kinatafutwa kuiba raslimali zetu.Mnamlipa Dowans wakati asli yake ni uozo na hata bunge lilithibitisha kupitia kamati ya Mwankyembe.
    Chadema hebu itisheni hayo maandamano tutakuja ili tutoe hisia zetu,hizo pesa analipa nani kama sio walipa kodi wa nchi hii?
    Tena iatafaa ikiwa Ijumaa maana hiyo mpaka monday,hivyo kutakuwa na muda kuja kushiriki hayo maandamano.
     
  20. p

    politiki JF-Expert Member

    #20
    Sep 28, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    hukumu inatoka lini kama itakuwa kabla ya uchaguzi basi amini usiamini hukumu hiyo itahairishwa.
     
Loading...