Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA kimefutwa rasmi

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Smartboy, Apr 1, 2011.

  1. Smartboy

    Smartboy JF-Expert Member

    #1
    Apr 1, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,110
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Nimeshitushwa na habari kwamba chadema kimefutwa rasmi, naomba wenye taarifa zaidi atupe hapa.
    Source Gazeti la kasi mpya la leo
     
  2. Kikarara78

    Kikarara78 JF-Expert Member

    #2
    Apr 1, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 589
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    Heeeeeheeee, Happy Fool Day !!!!!!!!!!
     
  3. P

    PatriotMzalendo Member

    #3
    Apr 1, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Leo Aprili mosi ni siku ya Wajinga!
     
  4. Smartboy

    Smartboy JF-Expert Member

    #4
    Apr 1, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,110
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    sio utani hii nimeiskia kweli
     
  5. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #5
    Apr 1, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kikifutwa unakufa?
     
  6. Smartboy

    Smartboy JF-Expert Member

    #6
    Apr 1, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,110
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hivi hata magazeti yanadanganya siku ya wajinga
     
  7. Smartboy

    Smartboy JF-Expert Member

    #7
    Apr 1, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,110
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mi nife kivp?
     
  8. nickname

    nickname JF-Expert Member

    #8
    Apr 1, 2011
    Joined: Dec 20, 2009
    Messages: 484
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Mods nawaomba muhamishie hii thread katika jukwaa la Utani/gossips,kwa kuwa ni habari ya fool day
     
  9. M

    MCHARA Senior Member

    #9
    Apr 1, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 107
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Umekumbushwa kuwa current kaka!
     
  10. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #10
    Apr 1, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,113
    Likes Received: 5,314
    Trophy Points: 280
    April fools' day ni kwa ajili ya wajinga. Ukijiona unadanyika kirahisi tu na waandishi wa magazeti walio wajinga, usije kupost hapa jamvini ujinga.
     
  11. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #11
    Apr 1, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ni wadanganya na wadanyika.
    Ni siku ya waongo!!
     
  12. M

    Mandi JF-Expert Member

    #12
    Apr 1, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 385
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jf watu sio wajinga kila mmoja ana akili timamu,chadema hakija futwa wala hakifutwi kwasababu zanzibar kutakuwa na by election katika wadi ya mwanyanya shehia ya sharif msa tarehe 17 april 2011,kampeni zitaanza tarehe 4 hadi 16 april na vyama vitavyoshriki ni cuf,ccm na chadema.kama kimefutwa mbona kinashriki ktk uchaguzi mdogo?hapa hapana wajinga wana jf tunataka serious issue.
     
  13. d

    david2010 JF-Expert Member

    #13
    Apr 1, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 208
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nami nasikitika kukuambia kutokana na Taarifa mbalimbali Rais aliitisha kikao na Msajili wa Vyama vingi na bwana John Tendwa walikubaliana kukifuta rasmi hicho Chama ambacho kimemtesa sana Kikwete na CCM na yeye mwenyewe.
     
  14. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #14
    Apr 1, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    When you try to fool someone and s/he doesnt get fooled you become a fool yourself!

    Thread hii ipo jukwaa hili kimakosa
     
  15. s

    staloneg Member

    #15
    Apr 1, 2011
    Joined: Oct 11, 2009
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata kama hajafa mbona hataki kuelewa kuwa leo ni cku ya wajinga? gazeti hilo tu ndo wamepata taarifa hzo?
     
  16. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #16
    Apr 1, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    wakifute tu kwani tatizo liko wapi...
     
  17. Lasikoki

    Lasikoki JF-Expert Member

    #17
    Apr 1, 2011
    Joined: Jan 10, 2010
    Messages: 642
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hv nawe haujui leo ni 1/04/2011? Ni cku yenyewe kw wale wasio na kumbukumbu kama wewe.
     
  18. M

    Mandi JF-Expert Member

    #18
    Apr 1, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 385
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    nadhani hukunifahamu umefika kidato cha ngapi wewe?wana jf sio wajing kama wewe unaeitii siku ya leo ya wajinga.tunataka serious issu ok!baby!
     
  19. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #19
    Apr 1, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  20. komedi

    komedi JF-Expert Member

    #20
    Apr 1, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Enheee kweli kabisaaaa........ kimefutwa machozi baada ya kushinda kesi ya Arusha. Umeruka neno machozi.
     
Loading...