Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema Karatu- kufanya mikutano ya Jumamosi na Jumapili

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MZEE WA KARATU, Sep 27, 2012.

  1. M

    MZEE WA KARATU Member

    #1
    Sep 27, 2012
    Joined: Apr 26, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Makamanda wa Chadema ninawaarifu kuwa chama katika Wilaya ya Karatu watafanya Mikutano Mikubwa katika Tarafa ya Endabassh, Karatu na Eyasi.
    Mikutano hiyo itahudhuriwa na Mhe. Israel Natse Mbunge Mwenyeji Jimbo la Karatu, Mhe. Zito Zuberi Kabwe na Tundu Lissu. Pamoja na Wabunge wa Viti Maalum Mbunge Rose Sukum na Paulina Gekul

    MAKAMBA JUU Hoyeeeee!!!!!!!!!!!!!!!
     
  2. Du Bois ideas

    Du Bois ideas JF-Expert Member

    #2
    Sep 27, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 428
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    This is funny!!!
     
  3. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #3
    Sep 27, 2012
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,711
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Naamini ni kuendeleza M4C. Je, wewe Mzee wa Karatu (Greatawu), sijui nimesoma kwa jicho la kengeza! Je, Mheshimiwa Sisilia Daniel Paresso (Viti Maalum) atahudhuria?
     
  4. M

    Molemo JF-Expert Member

    #4
    Sep 27, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Thankyou...
     
  5. k

    kilaboy Member

    #5
    Sep 27, 2012
    Joined: Dec 11, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Dah I wish i could be there kushuhudia jinsi makamanda wavokoleza moto uliowashwa since 1995.

    Peoplessssssssss.................................................... Powerrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr
     
Loading...