Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema kama mnataka kushinda ubunge Arumeru mtumieni John Shibuda

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Mshume Kiyate, Mar 3, 2012.

  1. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #1
    Mar 3, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Wakuu JF

    Ni ushahuri ninautoa kwa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema).

    Kama kweli mna dhamira ya dhati ya kushinda ubunge kwenye uchaguzi mdogo wa Arumeru Mashariki. Mtumueni John Shibuda, kuwa mkuu wa kampeni.

    Ni mtu makini mwenye huwezo wa kujenga hoja za kuwavuta wapiga kura. Kama mtamuweka pembeni na huu uchaguzi basi mtakuwa mmefanya makosa makubwa.
     
  2. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #2
    Mar 3, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Yeye mwenye kigeugeu,akipelekwa huko si ndo ataharibu kabisa!sijui wakubwa watasema,binafsi nahisi kuonekana kwake Arumeru ndo uharibifu utakapoanza,maana anaka'element za kimagamba.
     
  3. H

    Huihui2 JF-Expert Member

    #3
    Mar 3, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 395
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Lile li Shibuda linataka posho tu, hana kingine anachojua
     
  4. n

    ndisinzowa Member

    #4
    Mar 3, 2012
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Marando alisema,shibuda si chadema bali ni mbunge wa chadema.
     
  5. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #5
    Mar 3, 2012
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Shibuda tena,kwangu mimi huyu ni tapeli tu wa kisiasa.Ni bora kukosa mtu kabisa.Mambo ya kijinga aliyoyafanya dhidi ya CDM umeyasahau mara hii?Kwanza CDM kama wangekuwa chama makini walipashwa kuwa wameshamfukuza. Si ajabu hata hivyo wanakula sahani moja.
     
  6. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #6
    Mar 3, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Shibuda ni pandikizi la magamba anaweza akafika mahali akajisahau na kujikuta amevaa gwanda la kijani huku akiikampenia Chadema. Hafai kuwa kampeni meneja wa Chama makini.
     
  7. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #7
    Mar 3, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,778
    Likes Received: 508
    Trophy Points: 280
    Mimi huwa napenda sana ile Mipasho yake! Labda Chadema wakimpeleka kule wamfanye kama tumbuizo la Taarabu katika kampeni ni burudisho tosha kabisa.
     
  8. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #8
    Mar 3, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mnaweza kuwapeleka wahuni Arumeru ndiyo wakawakosesha ushindi watu wa Arumeru ni wastaarabu sana.
     
  9. M

    MYISANZU Senior Member

    #9
    Mar 3, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkojo wa chawa at work! Hebu tutajie hizo hoja alizowahi kujenga
     
  10. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #10
    Mar 3, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    umetumwa?
     
  11. H

    Huihui2 JF-Expert Member

    #11
    Mar 3, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 395
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Inawezekana chinchilla ndiye Shibuda mwnyewe anajaribu kutest upepo.
     
  12. KirilOriginal

    KirilOriginal JF-Expert Member

    #12
    Mar 3, 2012
    Joined: Feb 13, 2012
    Messages: 1,633
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Mimi Kirilo original nasema akija shibuda pandikizi, mlaku, ndumilakuwili, aaakh kura yangu na ya wengineo tulio na uchungu wa kuwatimua magamba huku Meru jamani Chadema hamna bahati.
     
  13. N

    Naytsory JF-Expert Member

    #13
    Mar 3, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 1,166
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwani yule si ni ccm? Sina hakika kama ni vibaya ccm wakimtumia kwa uwazi tofauti na sasa.
     
  14. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #14
    Mar 3, 2012
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Huo ushauri wa kumpeleka Shibuda Meru wape CCM maana Shibuda ni mamluki ndani ya CDM.
     
  15. KirilOriginal

    KirilOriginal JF-Expert Member

    #15
    Mar 3, 2012
    Joined: Feb 13, 2012
    Messages: 1,633
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Mipasho ipi ya kipuuzi ya kusema Chadema chama cha walokole? Unawaza kwa style ya meya wa dar? Meru hatutaki kumsikia shibuda yeye sawa na wasira alivommalizaga mrema miaka hiyo, sasa hapa mgombani hatutaki magovinda, chadema msituuwe kwa presha
     
  16. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #16
    Mar 3, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Washauri wa CHADEMA mmekuwa wengi mno! Saidieni ndoa ya CUF na CCM
     
  17. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #17
    Mar 3, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,029
    Likes Received: 3,866
    Trophy Points: 280
    Chadema mbona mnamkataa kamanda wenu Shubuda!
     
  18. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #18
    Mar 3, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Ndoa imeshageuka ndoano,mwanamke anataka talaka yake
     
  19. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #19
    Mar 3, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    We vp,unamtaka??
     
  20. P

    PRODIGOUS Member

    #20
    Mar 3, 2012
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bora wana chadema Arumeru tusiwakilishwe kuliko kuwakilishwa na huyo shibuda................................................................
    :alien::alien:
     
Loading...