Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA, kama kweli mnapokea misaada kutoka UK, Mtatunusuru vipi na hoja ya USHOGA tukiwapa kura?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Jumakidogo, Dec 6, 2011.

  1. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #1
    Dec 6, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Pamoja na shida zote za mwanadamu. Raha pamoja na starehe mbalimbali. Ushoga na ndoa za jinsia moja ni kitu kibaya kinachomchukiza Mungu pia. Inasemekana kuwa chama chetu hiki kikuu cha upinza yaani CHADEMA kinapata misaada mingi kutoka Uingereza. Nchi ambayo kupitia waziri wake mkuu wameweka mashariti kwa nchi za kiafrika zilizo katika jumuiya ya madola iwapo kama zinataka kuendelea kupewa misaada basi zikubali ndoa ya jinsia moja. Sisi watu ambao hatuna itikadi ya vyama huwa tunaangalia maslahi ya nchi zaidi bila ya kujali ni chama gani kitatawala. Kwa hili mmejiandaa vipi kukabiliana nalo iwapo kama tutawapa dhamana ya kushika hatamu za uongozi wa nchi.
     
  2. J

    JokaKuu Platinum Member

    #2
    Dec 6, 2011
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,789
    Likes Received: 998
    Trophy Points: 280
    ..siyo hilo tu, Raisi Kikwete ameanzisha mahusiano ya mafunzo kati ya JWTZ na majeshi ya Marekani.

    ..jeshi la Marekani linaruhusu ushoga wa waziwazi. Je, amiri jeshi mkuu wetu, Col.Jakaya Kikwete hana habari na hilo?

    ..maraisi wote waliomtangulia hawakuanzisha mahusiano ya mafunzo na kijeshi na Wamarekani.

    NB:

    ..isije kuwa milipuko ya gongo la mboto ndiyo MUNGU anatulaani hivyo kwa mahusiano yetu kijeshi na mashoga wa Kimarekani.
     
  3. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #3
    Dec 6, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Ukikubali kuoa mama mwenye mtoto na mtoto ni jukumu lako kumlea!! CDM kwa masharti ya Cameroon ni kula nae sahani moja. Watanzania kazi kwenu, AKILI MKICHWA:photo:
     
  4. Joss

    Joss JF-Expert Member

    #4
    Dec 6, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 730
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ulitumia kigezo gani kuchagua avatar yako?
     
  5. Eng. Y. Bihagaze

    Eng. Y. Bihagaze Verified User

    #5
    Dec 6, 2011
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 1,474
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Ah najuuta ku lost muda wangu kusoma thread ya kusadikika... Ati inasemekana? Wapi kwa nani ? Umbea mwingine !!
     
  6. Vmark.

    Vmark. JF-Expert Member

    #6
    Dec 6, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 1,361
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Ambaye ana evidence ya chadema kupata misaada frm Uk aweke hapa na ciyo mambo ya inasemekana....hapo twaweza kuchangia kama great thinkers....otherwise its a mere gossip!
     
  7. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #7
    Dec 6, 2011
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 5,886
    Likes Received: 1,451
    Trophy Points: 280
    Mwalimu Seif acha ufisadi..... ruzuku yote ya cuf umeichikichia...
     
  8. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #8
    Dec 6, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Haihitaji kuwa na diploma kutambua CDM mshirika wake ni Conservative au wewe hauna kumbukumbu???? Uchaguzi 2000, 2005 na 2010 gharama za uchaguzi zilichangiwa na wapiga debe wa USHOGA.
     
  9. Vmark.

    Vmark. JF-Expert Member

    #9
    Dec 6, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 1,361
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    kill them all let God sort out...kupata misaada doesnt prove that chdma wanasupport faggotism....mbona nchi yetu inapata misaada mingi xana frm uk? Au kikwete amesema anasupport those faggots? Point ua finger to the gvnt b4 chadema guy! Otherwise kwli ww utakua mafili!
     
  10. N

    Ngoiva JF-Expert Member

    #10
    Dec 6, 2011
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 236
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa hiyo serikali ya ccm haipokei misaada toka uingereza? Au ndo kusema wanafanya kisirisiri zaidi.
     
  11. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #11
    Dec 6, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mleta thread huna uelewa wala upeo wa kufikiria, nakushauri katika jukwaa la siasa uwe msomaji tu
     
  12. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #12
    Dec 6, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Sawa muelewa!!!!
     
  13. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #13
    Dec 6, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Chama rafiki hukijui?
     
  14. pinochet

    pinochet JF-Expert Member

    #14
    Dec 6, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 345
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Kwani aliyekwambia haya mambo yeye anasemaje? Maana unasema inasemekana. Au ndo umbea? Tafuta ukweli peke yako ndugu.:nerd::spy::poa :washing:
     
  15. pinochet

    pinochet JF-Expert Member

    #15
    Dec 6, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 345
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Kwani aliyekwambia haya mambo yeye anasemaje? Maana unasema inasemekana. Au ndo umbea? Tafuta ukweli peke yako ndugu.:nerd::spy::poa :washing:
     
  16. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #16
    Dec 6, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Tushawazoea!
     
  17. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #17
    Dec 6, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,111
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    hii c point, ina maana misaada inayotolewa na serikali ya uingereza kwa tanzania inamaana ndo tushakuwa mashoga?? Kwani uingereza ambapo labour pia conservative zimekuwa zikipokezana hali ya misaada ulifuatilia imekuwa ikiwaje?? Duh thread yako imejaa alot of confussion... You better phrase it upya
     
  18. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #18
    Dec 6, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Tatizo lako ni utoto na hizo KUBELI unazokula zitakupeleka pabaya.
     
  19. J

    Jig saw fit Member

    #19
    Dec 6, 2011
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    cjui umeshirikisha ubongo gn kuleta hii thread, juzi prince Charles alipokuja alitoa vitabu 1000 km msaada kwa Tz, na kesho yk JK alimcndkiza mpk Ngorongoro kula bata, je na hii inamaanisha Jk anasapoti Ushoga???
     
  20. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #20
    Dec 6, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    We kweli nduza uliyekurupukia mada, swali limeulizwa kwa chadema huko unaenda wapi. Tayari vyupa vinasumbua si ulale. Haya ndo matatizo ya kulewa bila kula.
     
Loading...