Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema kama Gbagbo!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Tolowski, May 2, 2011.

  1. T

    Tolowski Senior Member

    #1
    May 2, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 122
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa hali ninayoiona humu ndani ya jf,chadema wakipewa hii nchi watakuja kuondolewa na mabomu ya UN siyo kura!yaani viongozi wa cdm na wapenz wao ni wabinafsi,wasiopenda kuambiwa ukweli!vile vile wanapenda kila mtu awasifie hata kama wanaharibu!!ona now wanavyowasema vibaya mwananchi na mtikila,kisa eti wameongea kinyume nao!! Natamani kitokee chama cha upinzani cha ukweli tanzania nijiunge nacho!SIO HIKI CHAMA CHA WAHUNI
     
  2. K

    Kijallo JF-Expert Member

    #2
    May 2, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 409
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    na hicho ulichonacho sasa ni cha wakinanani,wahuni wako kule......
     
  3. The Prophet

    The Prophet JF-Expert Member

    #3
    May 2, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Magamba sasa yamejaa JF:

    Join Date : 28th April 2011
    Posts : 3
    Thanks 0
    Thanked 0 Times in 0 Posts



    Rep Power : 0
     
  4. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #4
    May 2, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180

    Kwa akili yako inabidi kitokee chama cha mata.ko ndo ujiunge nacho...
     
  5. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #5
    May 2, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Nyani halioni kundule , wewe je ?
    Join Date : 17th March 2011
    Posts : 251
    Thanks 21
    Thanked 25 Times in 19 Posts

    Rep Power : 21​
     
  6. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #6
    May 2, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Sidhani kama utaepuka BAN aisee !
     
  7. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #7
    May 2, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,974
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Hili ni dhahiri sana. Ghafla tunaanza kuona posts nyingi za watu waliojiunga JF hivi karibuni na posts zao nyingi ni kuchafua CDM. Kwa taarifa ya hao wageni mamluki, humu jamvini tunajadili mambo ambayo yanaleta maslahi kwa jamii nzima ya Tanzania. Ni kwa sababu ccm imekuwa ikiongoza nchi huku ikiruhusu ufisadi mkubwa ufanyike, ndio maana chama hicho kinatupiwa madongo sana. CDM kimekuwa kikitetea maslahi ya jamii ya Kitanzania, na mtu yeyote ambaye ataanza kuhujumu utetezi wa maslahi ya walio wengi, huyo ni msaliti.

    Kwa hao wasaliti, mamluki, nawaambia: juhudi zenu zitagonga ukuta, maana mwenye haki, daima anashinda.
     
  8. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #8
    May 2, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,571
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Msiumize kichwa jamani,hii ni lazima ingetokea baada ya Babu yao kutamka......,,,,,wakaribisheni tu wakichoka wa watakimbia wenyewe
     
  9. T

    Tolowski Senior Member

    #9
    May 2, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 122
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukweli waumaga!wanachadema hawapendi kuambiwa ukweli!mtakufa kama osama
     
  10. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #10
    May 2, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,437
    Trophy Points: 280
    Ashukuriwe aketiye enzini ambaye kwa amri yake aliumba binadamu mwenye akili timamu na milango kamilifu ya ufahamu ila kwa ulafi wa kuahidiwa mbingu na ibilisi mwanadamu huyo huyo akajaribu kumkosoa muumba! Ole wenu! Saa ya hukumu yaja!
     
  11. Monstgala

    Monstgala JF-Expert Member

    #11
    May 2, 2011
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 1,069
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 135
    Acha uvivu na lawama... take your time to find out what is behind huyo mwandishi Ramadhan Semtawa na Zitto then you have all the right to say what you want to say...

    kwa kukusaidia angalia (click the link) habari anazoandika huyu mtu kisha changanya na zako na za mbayuwayu..

    Moto wawaka Chadema, NI VITA YA KAMBI ZA MBOWE, ZITTO

    Zitto apata kigugumizi kumzungumzia Kikwete

    Zitto akabwa koo jimboni

    Mgodi wa Sh7 bilioni, wauzwa kwa Sh90m

    Mwananchi Habari|News::Zitto atembea na barua ya kujiuzulu Chadema

    Makatibu wakuu wapunguziwa "kula"

    Meremeta na Tangold kukaguliwa
     
  12. Wa Kwilondo

    Wa Kwilondo JF-Expert Member

    #12
    May 2, 2011
    Joined: Sep 15, 2007
    Messages: 1,085
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    watu wa dizaini hii tumewapokea wengi sana hapa JF na wameondoka na watakuja wengi tu hapa wacheni waje wametumwa
     
  13. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #13
    May 2, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,960
    Likes Received: 360
    Trophy Points: 180
    naona umeandika ili emotions zako zitulie, leta nyingine!
     
  14. Mkenazi

    Mkenazi Senior Member

    #14
    May 2, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani msitulaumu sisi, tumejua JF baada ya utafiti wa Mukama na Pius M kusema ni hatari kwa CCM. Kwa hiyo msitushangae tunatafuta kupanda chati kupitia humux2.
     
  15. G

    Gurtu JF-Expert Member

    #15
    May 2, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 1,202
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Leo kazi ipo. kila mahali Chadema! Jamani hii tenda ya kuishambulia Chadema inauzwa kwa Shilingi ngapi?
     
  16. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #16
    May 2, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Jivueni magamba, mmebadilika sura baada ya ruzuku kuongezwa, sasa kimekuwa chama cha ponda mali kufa kwaja !
     
  17. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #17
    May 2, 2011
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,813
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Mkuu Dingswayo heshima mbele.
    Napenda kutofautiana na wewe katika jambo la msingi kabisa.Wazo au idea itabaki kuwa hivyo hadi hapo litakapopatikana wazo mbadala au lunalopinga wazo la awali.
    Nichango mingi ya "wageni" ndani ya JF ni kweli imekuwa ikiipinga CDM lakini, kwa mantiki ya yale yanayoonekana na kujulikana kupitia vyombo vya habari.
    Mimi sijifichi ni mwana CCM lakini nilipinga sana mafisadi na ufisadi ndani ya chama tawala.Nilipinga vile vile hali ya kutelekeza miiko ya uongozi ndani ya utawala.
    Tunashukuru kuwa yameanza kushughulikiwa ingawaje kwa spidi ndogo.Tunataka nini zaidi?Damu imwagike ndio tuone kuwa mambo yanashughulikiwa?Time will tell on the sincirety of the "Kuijivua Gamba" theorem na matokeo yake.
    Tulio wengi tulichokiona kule ndani ya CCM ndio hicho hicho likichomo CDM, wafanyabiashara walionzisha CDM ni kama wale mafisadi, kwa muelekeo wao na matendeo.
    Sasa wana JF, hata akiwa mgeni akilaumu hilo utamwita mamluki?
    Huo ni ukosefu wa kufikiri kwa maana ile tuhuma haiondoki kwa kujibu matusi.Jibu sahihi na maelezo kutoka kwa mwana JF litatosheleza, na kuna viongozi wengi tu wa CDM humu JF.
    Jibuni hizo tuhuma.
    Kufikiria kuwa CCM itachukiwa daima ni shortsightedness and naive.
    Lazima CDM ikubali kuwa wananchi wanaichunguza CDM kwa macho yale yale taliyokuwa yakiichunguza CCM.
    Hatutaki kuondoa fisadi katika chama kimoja ili tutawaliwe na fisadi aliye chama kingine.
    CDM get your house in order.
     
  18. Tiba

    Tiba JF-Expert Member

    #18
    May 2, 2011
    Joined: Jul 15, 2008
    Messages: 4,502
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    "Gamba" karibu jamvini kutekeleza ahadi ya Msekwa!!!!

    Tiba
     
  19. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #19
    May 2, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Well said !
     
  20. Mpaka Kieleweke

    Mpaka Kieleweke JF-Expert Member

    #20
    May 2, 2011
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 4,130
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Eti kwenye mkakati wao wanasema kuwa ndio kuiteka JF iwe ya CCM kwa kushambulia , kumbe hawajui watu hapa wanaangalia hoja na sio nani kamshambulia nani zaidi .
     
Loading...