Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema imekomboa wabunge wa ccm

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by emrema, Aug 26, 2011.

  1. e

    emrema JF-Expert Member

    #1
    Aug 26, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 270
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Moja kati ya mafanikio makubwa ya CDM katika bunge la mwaka huu ni CDM kuwasaidia Wabunge wa CCM kuwa huru na kutobanwa na kamati kuu ya chama (CCM) kama zamani. Mbali na kuanza kinafiki baadae wamegundua serikali haibebeki na Wameweza kuipinga serikali bila woga na pia kuwakilisha kiukweli hali halisi ya wananchi wao.

    Wabunge wote mjue kuwa wanaowapa kura na nyadhifa ni wananchi na sion CCM, Wanajua wazi kuwa CCM ikiwaletea NYODO/ubabe wana move to CDM na maisha yanaendelea tena kwa starehe na uhuru zaidi. Nawapongeza Sitta, Simbachawene, Filikunjombe, Makamba na Mama Shelukindo.

    wabunge mjue MTAJI WENU NI WANANCHI NA SIO SERIKALI FUATENI CHADEMA.

    NCHI HII NI YETU WOTE SI YA CCM, NA WOTE TUNA HAKI YA KUIJENGA.
     
Loading...