Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA; hivi jimbo la Iramba Mashariki hamulioni, wanahitaji ukombozi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MNYISANZU, Dec 28, 2011.

  1. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #1
    Dec 28, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wasalaam wana bod i wenzangu .Jimbo la Iramba mashareiki ni mojawapo ya majimbo yaliyoko mkoani Singida.Jimbo hili linaongoza kwa kuwa na huduma mbovu za kijamii na kiuchumi ktk mkoa wa Singida.Hali hii ni matokeo ya kuwa na viongozi wabovu kama vile mbunge. Watu hawa wanahitaji mabadiliko ya kisiasa, wafikieni.
     
  2. Mhadzabe

    Mhadzabe JF-Expert Member

    #2
    Dec 28, 2011
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 1,399
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Nakuja kuchukua jimbo langu.
     
  3. A

    Abu-Musab Senior Member

    #3
    Dec 28, 2011
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 128
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    miguru mchemba uyo
     
  4. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #4
    Dec 28, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Malalika tuungane ktk operation toa elimu na fungua matawi CDM.
     
  5. mfereji maringo

    mfereji maringo JF-Expert Member

    #5
    Dec 28, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 1,001
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    nchi nzima inahitaji ukombozi
     
  6. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #6
    Dec 28, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Vipi wake za watu wamesalimika kweli?Maana Mwigulu Nchemba ni balaa.Anyway waambie wavumilie 2015 siyo mbali sana,tutakuja kupiga kambi huko mpaka kieleweke
     
  7. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #7
    Dec 28, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mwigulu Nchemba ni Mp wa Iramba magharibi. Salome Mwambu ndio MP
     
  8. G

    Geka Senior Member

    #8
    Dec 28, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 176
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hawezi kuisahau Igunga huyu jamaa, kafumaniwa akila uroda na mke wa kada mwenzake tena ustaadhi
     
  9. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #9
    Dec 28, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    mtoa mada unawaamsha wabunge wanaotumia mda wao mwingi kukaza wanawake wa wenzao?
    Waache wajichimbie kaburi.
     
  10. muonamambo

    muonamambo JF-Expert Member

    #10
    Dec 28, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 756
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Tumeshaanza maandalizi we tulia usiwe na wasi na Kama Maghamba wamekutuma waambie wakae chonjo
     
  11. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #11
    Dec 28, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Hivi Nchemba alitumia walau Semkondom kwa huyo mama wa Igunga?

    Hivi mke wa Ridhiwan atakuwa kasalimika kweli na huyu jamaa?

    Isijekuwa hata katoto ni kake maana jamaa hajachagui wala simile ya wake za washikaji.

    Makada wa CCM, nendeni mkapime DNA kama hao ni watoto wenu au ni watoto wa Nchemba.
     
  12. samilakadunda

    samilakadunda JF-Expert Member

    #12
    Dec 29, 2011
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Dah! Napita tu!
     
Loading...