Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA hawana jipya...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by VUTA-NKUVUTE, Jun 18, 2012.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Jun 18, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,474
    Likes Received: 2,703
    Trophy Points: 280
    CCM wanasukuma kashfa lukuki kwa CHADEMA.Mara za ukabila,mara za udini,mara za ukanda,mara za vurugu na uvunjifu wa amani nk.CHADEMA wao hawana jipya.Hawana jipya zaidi ya nia madubuti ya kuleta mabadiliko ya kifikra,kiutawala na kimaendeleo kwa watanzania.Hawana jipya zaidi ya kuchukia wizi wa viongozi wa Serikali na washirika wao kwa matendo.Hawana jipya zaidi ya kuwaambia watu ukweli kuwa wachache na watoto wao ndio wanaotamba kuimiliki Tanzania.

    Hawana jipya zaidi ya kuiongoza nchi ya Tanzania wakiwa 'benchi' la upinzani.Hawachukii hata kidogo kuigwa na kuibiwa sera na Serikali iliyo madarakani.Wameyashikilia mambo hayohayo tangu mwaka 1992 hadi leo.Hawachoki,hawaachi...
     
  2. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #2
    Jun 18, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Heading yako ya leo LOL.......ujumbe umefika.
     
  3. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #3
    Jun 18, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Kama sijaelewa vile!sijui nina kichwa cha panzi?!
     
  4. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #4
    Jun 18, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    wHAT??.....
     
  5. S

    STIDE JF-Expert Member

    #5
    Jun 18, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 998
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Mkuu we mkalee!!! Kula Like maana umewakamata kina Ritz na Tume wamekuja fasta wakijua tajiri wao Nape kaongeza mamluki kumbe duh!! Wamenyong'onyea haoo!! ILA UKWELI WAMEENDA NAO JAPO HAWAJACOMMENT.
     
  6. h

    hans79 JF-Expert Member

    #6
    Jun 18, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mkama@work
     
  7. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #7
    Jun 18, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Pole mkuu; naamini kabisa una-suffer from the outcome of the ongoing 'twanga kotekote' reality ya CDM.

    Huna jipya except utulie na kuvumilia jinsi magamba yenu yanayopukutika.
     
  8. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #8
    Jun 18, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,474
    Likes Received: 2,703
    Trophy Points: 280
    Kindly read between lines...
     
  9. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #9
    Jun 18, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,474
    Likes Received: 2,703
    Trophy Points: 280
    Nitakuwa nimedhani sawa kuwa hukusoma Fasihi...
     
  10. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #10
    Jun 18, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Mkuu umelonga!tehe!tehe!tehe!jibwaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa!
     
  11. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #11
    Jun 18, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,893
    Likes Received: 407
    Trophy Points: 180
    ha ha ha haaaa umekuja kinamna nyingine siyo?
     
  12. Losomich

    Losomich JF-Expert Member

    #12
    Jun 18, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 376
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu achana nao, si unajua wtz tumezoea kutavuniwa kila kitu, mpaka uji tunadai tutavuniwe. Mtego mdogo wote wanaingia, kutoka shughuli?
     
  13. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #13
    Jun 18, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Huna jipya zaidi ya ukilaza wa kutoelewa kile anachomaanisha mwanzisha uzi.
    The unseen is illustrated by the seen.
     
  14. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #14
    Jun 18, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Mkuu Tittle yako ilinifanya niingie kwenye hii thread vidole vinanichezacheza huku badala ya kuandika nataka kusema kabisa lakini nilivyoisoma nikapata nguvu. sasa Ritz Rejao na Tume ya Katiba wameingia kwa furaha wailiposoma wakazimia ndio maana wameshindwa kucomment kwi! kwi! kwi! kwi!
     
  15. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #15
    Jun 18, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,304
    Likes Received: 2,460
    Trophy Points: 280
    Sipati picha kina Ritz, Rejao , Tume ya Katiba
    walivyokuja huku mate yakiwadondoka utadhani paka shume anayehara wakakutana na kisiki cha mpingo ngoma nzito, wakaanguka chini wote, shenzi type..
    Ahsante mleta uzi kwa ubunifu wa hali ya juu.
     
  16. M

    MTK JF-Expert Member

    #16
    Jun 18, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 5,844
    Likes Received: 1,561
    Trophy Points: 280
    They have to stay the cause, stay focused, wangebadilisha foucus kama hayo wanayoyapigia kelele tangu mwaka 92 yangekuwa yamepatiwa ufumbuzi!! labda kama wewe unaona kwamba hayo yameshatatuliwa sijui!? ufisadi, rushwa, mikataba mibovu, police extra judicial killings, wizi wa raslimali za taifa, madini nyara za serikali, misitu, wanyama pori, Bajeti ya serikali isiyozingatia hali halisi ya mwananchi, mfumuko wa bei, nk. nk. kama wewe hayo si ya kuendelea kukemea basi mwenzetu wewe unaishi katika nchi ya kusadikika na wala sio Tanzania and that makes you a poor analyst and thinker. pole sana.
     
  17. james chapacha

    james chapacha JF-Expert Member

    #17
    Jun 18, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 927
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    mkuu niliingia kwa hasira kubwa lkn nimeishia kupga LIKE kubwa. ila umewakamata wengi
     
  18. sajo

    sajo JF-Expert Member

    #18
    Jun 18, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 307
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 45
    Unatakiwa ufikiri haraka but kwa umakini..hebu soma post ya mwanzisha thread halafu uelewe alichomaanisha,ukielewa ulivyoelewa mwanzo,basi una matatizo!
     
  19. m

    manucho JF-Expert Member

    #19
    Jun 18, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 3,414
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Tego la Re. . , Ri. . , Tume . . . . , Pan. . . . , etc. Mitini
     
  20. nyatofundi

    nyatofundi Member

    #20
    Jun 18, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CHADEMA WAKO FOCUSED TO THEIR VISION- KULETA MAENDELEO YA KWELI KWA WATANZANIA. HIVYO BILA RASLIMALI ZINAZOHUJUMIWA NA WACHACHE MAENDELEO YA KWELI NI NDOTO. kAMA PAKA SHUME AMEKWAPUA NYAMA YA WANO JIKONI INABIDI UMSAKE UMKAMATE ILI RUDISHI , VINGINEVYO WANAO0 WATALALA NA NJAA NA USIPOANGALIA WATAKUFA
     
Loading...