Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA haikamatiki udiwani kata ya Lwenzera-Geita:CCM wamemtelekeza mgombea wao

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Idimulwa, Oct 14, 2012.

  1. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Timu ya kampeni ya chadema iliyo piga kambi katani Lwenzera chini ya mwenyekiti wa jimbo kamanda Mabula Kachoji kwa takribani wiki 2 sasa,imesababisha ccm kupotezana na kukoswa mwelekeo na kumwacha njiapandamgombea wao bwana Misango asijue la kufanya.

    Wakati chadema wakiendelea na mikutano yao ya kampeni katani humo wakimnadi mgombea wao anayekubalika sana kamanda Ibuga,huku wakiendelea pia kutoa elemu ya uraia,kupokea wanachama wapya na wale wanaotokea ccm,ccm wameshindwa hata kuzindua kampeni zao na mstakabali mzima juu ya uchaguzi haujulikani.

    Uwezo mkubwa wa kujenga hoja unaoonyeshwa na timu nzima ya kampeni katika mikutano yao umekuwa gumzo na kivutio kwa wakazi wa kata hii, na wengi wamekwenda mbali zaidi kwa kuhoji ni wapi chadema imekuwa ikipeleka watu wake kujifunza mambo ya siasa,hali hii imechagizwa pia na uwezo mkubwa wa kujibu maswali ya papo kwa papo ambao umekuwa ukionyeshwa na mgombea wa chadema.

    '.........IBUGA(mgombea wa cdm) tunamfahamu sababu kazaliwa nakukulia hapa na hakuwa muongeaji, kaingia tu cdm sasa anaongea mbele ya halaiki kubwa ya watu, kwa hisia, tena kwa kujiamini....huko nyuma kabla ya mambo haya ya uchaguzi alikuja kijana anaitwa ALPHONSE MAWAZO akafanya mikutano mingi tu.....na hivi majuzi tulishuhudia sura ngeni kabisa kwenye uzinduzi wa kampeni zao lakini uwezo wa watu hawa katika kujenga hoja,kushawishi na kujieleza uko juu........HIVI HAWA CHADEMA CHUO CHAO CHA MAFUNZO YA SIASA KIKO WAPI NA WALIMU WANAWATOA WAPI.....?' Ni mazungumzo kati ya wazee wawili(mmoja akiwa ni mwalimu wa s/msingi) niliyo yanasa nilipokuwa jirani nao wakati tunafuatilia mkutano wa kampeni kule Membe(eneo maarufu sana kwa uvuvi wa samaki aina ya kamongo.



    Nawasilisha.
     
  2. KIJOME

    KIJOME JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 3,074
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Taarifa imetulia sana mkuu,tunashukuru Mungu na awape ulinzi makamanda wote walio mstari wa mbele kuwakomboa wanyonge hao...aluta continue!!
     
  3. A

    Aristides Pastory JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 348
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kila la kheri Makamanda.... Endeleeni kuwa Mstari wa Mbele,
    Mpaka~Kieleweke
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Oct 14, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Ni kawaida ya ccm kutelekeza wagombea wao wanapoona mambo magumu.

    Uliza Arumeru Mashariki jinsi walivyomtosa kijana Sumari baada ya matokeo yaliyomgaragaza kutangazwa... Kabla ya kutangawa matokeo wote walimwacha solemba, akabaki na mkewe.
     
  5. A

    Andras Mahenge Member

    #5
    Oct 14, 2012
    Joined: Aug 22, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sio chuo bali ni watu kukubali kuwatumikia wananchi..
     
  6. dhahabuinang'aa

    dhahabuinang'aa Senior Member

    #6
    Oct 14, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Cdm ni chama dume ccm lazima I********^e
     
  7. M

    Molemo JF-Expert Member

    #7
    Oct 14, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    M4C with no Apology
     
  8. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #8
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Ahsante kwa habari njema.magamba tunawapiga sehemu .....
     
  9. h

    hans79 JF-Expert Member

    #9
    Oct 14, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Bado usajili mpya toka ukoo wa Wasira,usajili huo umetisha hata kabla kucheza mechi hiyo kwenye mazoezi tu.Hapo jitahidini zaidi na zaidi ili 2015 iwe kama kumsukuma mlevi, angalau kwa uchache tupate wabunge 230.
     
  10. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #10
    Oct 14, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    natamani nchi nzima ingehama ccm! ni bora kutokuwa na chama, kuliko kuwa ccm!
     
  11. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #11
    Oct 14, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Asante kamanda ,ubarikiwe nawe pia
     
  12. Kingmairo

    Kingmairo JF-Expert Member

    #12
    Oct 14, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 4,813
    Likes Received: 877
    Trophy Points: 280
    Kazi ya upinzani katika siasa ni kukosoa mapungufu/udhaifu wa chama tawala. Inakuwa ni kazi rahisi sana kujenga hoja kama serikali inayoongozwa na chama tawala ina mapungufu mengi, ya wazi yanayoonekana na kila mtu hata mwenye upeo mdogo. Udhaifu wa CCM katika miaka ya karibuni umekuwa mkubwa sana kiasi hata mwananchi wa kijijini kabisa mwenye upeo mdogo sana wa kuchambua hali halisi anauona. Kwa hali hii, mtu yeyote anahitaji tu kupangilia hotuba yake katika udhaifu huu na ni jinsi gani anajipanga kuuondoa ataonekana ni kinara.
     
  13. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #13
    Oct 14, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hatutalala mkuu mpaka waisome namba hawa ga.mbazi
     
  14. WOWOWO

    WOWOWO JF-Expert Member

    #14
    Oct 14, 2012
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 582
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Huwa nashindwa kuelewa, kuleta uzi wa namna hii jamvini si kuwapa faida wapinzani wenu? Huwa kuna wakati hata internal strategies za chama zinamwagwa humu.
     
  15. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #15
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,028
    Trophy Points: 280
    mkuu asante kwa taarifa lakini tunaomba uishibishe habari yako kwa picha. mia
     
  16. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #16
    Oct 14, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,458
    Likes Received: 796
    Trophy Points: 280
    Sante kwa taarifa.
     
  17. DCONSCIOUS

    DCONSCIOUS JF-Expert Member

    #17
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,272
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    iyo kata ipo mkoa gan na wiraya gan sorry
     
  18. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #18
    Oct 14, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135

    Hakuna kilicho haribika hapo mkuu,ccm wenyewe wanahudhuria kwenye mikutano na mikutano ya kampeni ni ya wazi..so huwezi ukadhibiti taarifa ya namna hii..kama huatipata Jf basi utaipata gazetini au utasimuliwa na walioko kule...hakuna internal strategies nilizo mwaga humu,niko makini na mwenyewe niko front line,so iknow what am exactly doing...au wewe ni gamba maana siri niliyoiweka ndani ya uzi ni ya magamba kumtelekeza mgombea wao,basi samahani mkuu ila ndo ukweli wenyewe
     
  19. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #19
    Oct 14, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wilaya ya Geita,na mkoa mpya wa Geita kwenye dhahabu lukuki karibu sana mkuu.Geita ilikuwa sehemu ya Mwanza
     
  20. F

    FUSO JF-Expert Member

    #20
    Oct 14, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,767
    Likes Received: 319
    Trophy Points: 180
    nyie malizeni kazi makamanda wangu - nipo nipo dar nasubiria form za urais 2015 CDM hadi kitaeleweka.
     
Loading...