Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA Bukoba

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Plato, Sep 15, 2010.

  1. Plato

    Plato JF-Expert Member

    #1
    Sep 15, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 421
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wanaendelea na kampeni zao na wamemuita Kagasheki wa CCM muwekezaji kwa miaka 5, na kwamba amefisadi mfuko wa jimbo. Watu wengi.
     
  2. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #2
    Sep 15, 2010
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,829
    Likes Received: 1,089
    Trophy Points: 280
    Tunaomba picha Mzee!!
     
Loading...