Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Celeb mpya wa Kibongo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Yo Yo, Aug 15, 2011.

  1. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #1
    Aug 15, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0


    Unapoifungua hii video,shikilia moyo wako uku ukisali na kukemea mapepo toooka! kwa wakina mama shikeni tumbo na kuomba mtoe kizazi kilicho chema
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #2
    Aug 15, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,913
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    what video?,i ian't seein' nuttin'
     
  3. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #3
    Aug 15, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Dude,hit the play button
     
  4. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #4
    Aug 15, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Hivi tunasheria za kuwalinda watoto na unyanyasaji wa kimitandao?
     
  5. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #5
    Aug 15, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    angalia root
     
  6. M

    Marytina JF-Expert Member

    #6
    Aug 15, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Wana viherehere kama alivyosema JK
     
  7. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #7
    Aug 15, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Sijakusoma
     
  8. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #8
    Aug 15, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Uliposema unyanyasaji wa kimtandao ulikuwa na maana gani?
     
  9. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #9
    Aug 15, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Picha kama hii kuwekwa kwenye mtandao ina mnyanyasa mtoto hasa hizo sexual movement zinazokuwa potrayed, hii ni kama dirty dancin, huoni kama tukimpa miaka mingingine kumi na tano hawezi kukubali picha hizi ziwe public?
     
  10. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #10
    Aug 15, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Nani wa kulaumiwa? mzazi wake alieweka video yake youtube au wewe na mimi tunaoiangalia?
     
  11. s

    sawabho JF-Expert Member

    #11
    Aug 15, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Hii inaonekana ni Disco Toto, maana sauti na wanaonekana hapo wote ni watoto. Wandaaji wa Disco Toto kuweni macho na yanayotendeka kwenye hizo disco.
     
  12. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #12
    Aug 15, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hakika hii ni hatari sana kwa watoto wetu!
    Ni binti wa nani huyo ameharibika kiasi hicho, na inaonekana huyo mvulana amechoka taaban kabisa lakini amekomaliwa vibaya na hicho kitoto cha kike!...Nikute ndio mwanangu anafanya ivi nazikwa the next day!...huh!
     
  13. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #13
    Aug 15, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Wala sioni kama kuna haja ya kuanza kutafuta mchawi, issue ni kuangalia structures zinazoweza kuwakinga watoto wetu na haya maendeleo hapo baadaye. Nchi za wenzetu zimeweka sheria kali sana kuwalinda watoto na unyanyasaji huu, lakini sijui kama Tanzania imejipanga kwenye hili.
     
  14. Fredwash

    Fredwash JF-Expert Member

    #14
    Aug 16, 2011
    Joined: Oct 27, 2009
    Messages: 561
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 45
    hayo ni matokea ya malezi ya walezi wao.. unachokiona hapo ni ZAO to mbegu zilishapandwa kwenye malezi.. so na wewe uliyelalamika kuwa ananyanyasika kwa kuwekewa picah hizo mtandaoni walioanza kumnyanyasa ni hao waliomrecod na zaid ya yote na haow wazazi wake waliomlea.. sisi ni DUNIA to ambayo tunapaswa kumfunza vinginevyo au umesahau kuwa asiyefunzwa na mamaye hufunnzwa na ulimwengu... ulimwengu nani kama sio mimi na ww ambao kwa kiswahili klichoonyooka ni nafsi ya tatu wingi.. nafsi ya kwanza ni yeye na ya pili walezi wake.
     
  15. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #15
    Aug 16, 2011
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Nimetoa machozi kweli alafu mtu mzima hapo pembeni anashangilia bila uoga, binadamusisi ni viumbe wabaya sana, hivi kesho akimkuta huyo binti kwenye madanguro atamlaumu nani huyo Mama.
     
  16. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #16
    Aug 16, 2011
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Nimetoa machozi kweli alafu mtu mzima hapo pembeni anashangilia bila uoga, binadamu sisi ni viumbe wabaya sana, hivi kesho akimkuta huyo binti kwenye madanguro atamlaumu nani huyo Mama.
     
  17. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #17
    Aug 16, 2011
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Nimetoa machozi alafu mtu mzima hapo pembeni anashangilia bila uoga, binadamu sisi ni viumbe wabaya sana, hivi kesho akimkuta huyo binti kwenye madanguro atamlaumu nani huyo Mama.
     
  18. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #18
    Aug 16, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,634
    Trophy Points: 280
    Hamna mtanzania hata mmoja hapo, hayo mambo ni Latin au South America. Tusitake kuingizana kingi hapa.
     
  19. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #19
    Aug 16, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,634
    Trophy Points: 280
    Hamna mtanzania hata mmoja hapo, hayo mambo ni Latin au South America. Tusitake kuingizana kingi hapa.
     
  20. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #20
    Aug 16, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,595
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Inasikitisha sana kuona watoto wadogo namna hii wakipotea. Mkuu Tanzania tunayo sheria nzuri sana kuwalinda watoto. Sheria hii imesigniwa mwaka 2009..kwa hiyo tuangalie vizuri hizi sheria za kuwalinda watoto wetu. Kama kijiji chenu kikiwa na watoto kama hawa 5 then your doomed..
     
Loading...