Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CDU ya Ujerumani yakanusha kuwa mfadhili wa CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Manyi, Sep 14, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Manyi

    Manyi JF-Expert Member

    #1
    Sep 14, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 3,254
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Katika pitia pitia ya leo ya gazeti la Mwananchi, Tarehe 14 September 2012, nimekutana na habari hii ukurasa wa 8.

    Habari yenyewe kwa kifupi ni kam hivi, " Chama Cha CDU kimeelezea kushangazwa na na madai ya kukifadhili CDM kwa kukipatia fedha na kwamba madai hayo si ya kweli. Akizungumza katika ufunguzi wa mkutano huo juzi, Mwakilishi wa CDU, Hedrich Klaus-Juirgen alisema ushirikiano wake na CDM si wa kukipatia fedha bali ni wa ushirikiano wa kawaida katika kukijengea uwezo. Alisema CDU imekuwa na ushirikiano na vyama vyote vya siasa vilivyoko katika umoja wa vyama vya siasa vya kidemokrasia ambao CDM ni mwanachama na ndio maana vinaushirikiano katika kukijengea uwezo na si vinginevyo. Alisema hata CCM imekuwa na ushiorikiano na vyama mbali mbali duniani na kwamba kutokana na ushirikiano huo vyama hivyo pia vimekuwa vikipata misaada kama hiyo ya kukijengea uwezo."

    Source: Gazeti la Mwanachi, terehe 14 September, 2012!
     
  2. n

    nyuki dume JF-Expert Member

    #2
    Sep 14, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hapa naona CDU inatoa ufafanuzi jinsi inavyofadhili sio kukanusha. Nawasilisha
     
  3. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #3
    Sep 14, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,710
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Wenye macho wameona na wenye wasikio wamesikia...
     
  4. Las Mas Bobos

    Las Mas Bobos JF-Expert Member

    #4
    Sep 14, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 993
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ...na wenye akili watazingatia ubora wa chanzo cha habari.
     
  5. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #5
    Sep 14, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    wapi pameandikwa kuwa kufadhiliwa ni dhambi au wapi katiba imevunjwa?

    Naomba unisaidie asilimia ngapi ya bajeti ni ya wafadhili?
    Pia vipi kuhusu matrekta ya kilimo kwanza mbona yanatoka japan na china?
    Vipi kuhusu ujenzi wa barabara zetu unajua kwamba tunafadhiliwa?

    Think big we ****.
     
  6. m

    mamajack JF-Expert Member

    #6
    Sep 14, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    heading yako na massage havitally,.
     
  7. Majita

    Majita JF-Expert Member

    #7
    Sep 14, 2012
    Joined: Jan 13, 2008
    Messages: 580
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    So what
     
  8. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #8
    Sep 14, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    napita.....
     
  9. ITEGAMATWI

    ITEGAMATWI JF-Expert Member

    #9
    Sep 14, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 3,849
    Likes Received: 537
    Trophy Points: 280
    Kwahiyo Slaa aliongopea umma?
     
  10. e

    emalau JF-Expert Member

    #10
    Sep 14, 2012
    Joined: Apr 25, 2009
    Messages: 963
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 45
    Inawezekana Chadema ikawa ilipata vijisenti ktoka nje, je nimamilioni au mabilioni kama alivyotamka Nape?
     
  11. Manyi

    Manyi JF-Expert Member

    #11
    Sep 14, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 3,254
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mkuu, siyo heading Yangu, ni kama ilivyoandikwa katika Gazeti la Mwananchi! Na ukisoma context ya habari, utaona kuwa, wao wanatoa ufadhili wa kuongeza uwezo, na siyo Kutoa Mabilioni ya Kampeni au M4C, hili ndilo la kuzingatia!
     
  12. Manyi

    Manyi JF-Expert Member

    #12
    Sep 14, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 3,254
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mwenye Masikio na asikie, mwenye kusoma na asome, mwenye kukosoa na akosoe, mwenye kuleta ukweli zaidi na alete, mwenye kukubali na akubali, mwenye kukataa na akatae!!!!!
     
  13. KIJOME

    KIJOME JF-Expert Member

    #13
    Sep 14, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 3,074
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Habari imekaa kimagamba magamba na kimbea zaidi,hamna hoja hapa.
     
  14. T

    Tinda Senior Member

    #14
    Sep 14, 2012
    Joined: Sep 11, 2012
    Messages: 186
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Naona mtoa hoja amesema KWAKIFUPI, kwahiyo ameandika alivyo elewa yeye. Ukweli utabakipalepale KWA KIREFU. Ukisoma kwa makini jamaa anaonekana yupo biased katika kuitoa hiyo maada, Mimi simuamini mtoa hoja, nivizuri angeeleza jinsi palivyo andikwa kwa kirefu. Tatizo amesoma mistari michache halafu akatoa kwa ufupi.
     
  15. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #15
    Sep 14, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mi kila siku nasema Chadema na chama cha wakristo mnatokwa povu! kama hao CDU wana ushirikiano wa kweli na vyama vingine vya siasa mbona hawashirikiani na CUF!?
     
  16. makoye2009

    makoye2009 JF-Expert Member

    #16
    Sep 14, 2012
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,562
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Haya basi enyi watu wa Magamba_CCM mwambieni Vuvuzela wenu Bwana Nepi apeleke ushahidi wake kuonyesha kuwa CDU wanawapa CDM mabilioni ya kampeni ili kuiondoa CCM madarakani! Kazi ipo.
     
  17. M

    Mtabe JF-Expert Member

    #17
    Sep 14, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    CDU=christian democratic union. Mrengo ma kikristo ndio mrengo wa chadema?
    Mana najua mrengo wa CUF ni wa liberal democratic ie mrengo wa uliberali.
     
  18. Manyi

    Manyi JF-Expert Member

    #18
    Sep 14, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 3,254
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135

    Mkuu, angalia funga na fungua semi. Nimenukuu kama ilivyo kwa Gazeti, na pia habari ina paragraph zingine ambazo zinaelezea mauaji ya Mwangosi, mambo ya demokrasia, etc etc, ndo maan nimeweka na kurasa ya habari yenyewe. Kwa hiyo sijachakachua muu!
     
  19. M

    Mbalinga JF-Expert Member

    #19
    Sep 14, 2012
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 1,151
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Kesi iko mahakamani si ruhusa kujadili
     
  20. Daniel Anderson

    Daniel Anderson JF-Expert Member

    #20
    Sep 14, 2012
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 879
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu wewe ndo mgumu kuelewa kabisaa. Vinavyoongelewa hapa kupata misaada ya capacity building ni vyama vya kidemokrasia kama ilivyo kwa cdm. Tangu lini cuf kikawa chama cha demokrasia?
    Zungumzeni na al-shabaab na boko-haram ninyi wachechnia na tolabora ili baghdad watoe hiyo misaada. Si ndio rafiki zenu?
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...